TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Bác cho target 30 cho cả 3 em nên anh em vào sau bị fomo quá :innocent:

Hihi…cứ bia đi bác…chim lợn nhưng é quân tử…chim lợn có nhiều loại hèn là có thật…

23 Likes

Em chưa kịp bán Ros HAR :sob: mất hết lãi rồi

2 Likes

E nghĩ ros mai sẽ hồi thôi,sau khi gom 2-3ngày là lên thẳng 21

hèn ở chỗ chỉ nhóm lợi ích có lợi ?

Haizz, cứ ở đâu có đau thương là ở đó có chim lợn…mấy hôm nay nhiều chim.lợn quá, mấy con lận…

Em thấy bác hơ kém…hihi…ROS bà con ăn từ 6.6 …giờ bác vào chim là sao…em biếu bác thùng bia 333 nào

17 Likes

Bán ROS xong e còn táy máy mua TV​:sob::sob:

Yêu chị, e cungz vậy nè. Vẫn nguyên đại nguyên kiện

1 Likes

Nay tan tành mây khói rùi

Game họ flc còn dài để chào đón fhh

xem 1000 người trên đây điểm danh mấy ai có giá 6 ? mấy ai còn lãi ? qua phiên mai xem liệu có còn 20% người có lãi không ?

1 Likes

hôm nay buồn hiu thật, các anh tạo lập đá thị trường như này sao mà nđt nhỏ lẻ dám chơi :(( nâng hạng thị trường sao đây

1 Likes

thế chim không lãi ROS à hay là quá kém

tui cũng không kip[j bán ROS vs HAR, từ lãi thành lỗ rồi

hqua đến hnay bay sương sương con SH! buồn :frowning: chơi không biết điểm dừng, đến lúc muốn dừng cũng ko dừng được, ngồi ngoan trong rọ

1 Likes

Nay đc bữa chim lợn vào nhà hơi bị đông bác Khoai nhỉ, bác P @Cuoptau đóng cửa thả ■■■ thịt bác ơi :laughing::laughing::laughing:

2 Likes

Hnay em nguyên JVC- ROS- HAR lau sàn. Mỗi QCG tím. Cả nhà em có mỗi 4 cháu. Hnay vẫn chưa rơi bớt cháu nào.

2 Likes

Chán bọn rẻ rách thậ thoải mái sủa mà k ai khóa mõm … haizz

Những anh em ko bán đc theo bác vì hàng chưa về thì cũng quá buồn :)) thôi thì tết không có bia :joy: