TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Em còn nguyên HAR , ROS, JVC nha mấy bác. Quyết tâm không rớt em nào

Em co ros Amd hai jvc bác :disappointed: toang nồi bánh trưng thật

Bác và em cùng tranh luận…ROS bà con mua từ 6.6…lên 9.0 bác cũng mua…lên đến tận 17k…thế em hỏi bác ROS ai mua cũng ăn đủ…trong đó có cả bác…sao bác lại nói em lùa gà úp bô ROS…bác thừa biết em và bà con mua ROS từ 6.6…

23 Likes

Người ta nói bác hèn thì không sai. lúc chứng khoán xuống thì vào đây mỉa mai, nói đểu. Bác cũng có cái kết ko ra gì đâu

Có em còn lãi nè bá, mua ROS 7.7 còn nguyên

JVC đang nạp điện tý thôi. Mai lại phi ngay ấy mà

1 Likes

Hn e 4 con xanh lơ vẫn thấy bth. Chưa rụng cổ nào. Chỉ ghét con HAR chôn vốn kinh quá, vòng quanh mãi hn lãi còn 5%

3 Likes

Làm cốc bia cho mát a ơi thị trường chung mà bác

:joy: Ros AE gà bay ăn đậm rồi :beers::beers: JVC tivi màu hàng xịn AE khỏi lo kk Bia thôi :beers: nay mình cũng nhập 40k giá 12 hehe

Trả có anh em nào ngu khi mua ROS 6.6…HAR 5.7…mà khi đã x3 tk không có lãi và giảm tỉ trọng cầm cp đâu bác…thực lòng chim lợn đi ạ…em mời bác thùng bia…keke

20 Likes

CHÀO BẠN, bạn ơi, bạn rơi não ở dưới đất kìa, nhặt nhanh k ch ó nhà m nó ăn mất

2 Likes

Xác nhận bác khoái báo từ sáng ra hàng khi ros xanh :love_you_gesture:

Em còn 70k JVC mai mới đủ t3

23 Likes

Đúng là anh em theo từ đầu lãi đậm. Những người mới vào fomo đu đỉnh (ros = flc = har = 30) là sự thật.

@Mrkhoai kệ đi bác Khoai ơi, đã là chim lợn thì mìn nói gì cũng vô ích. Lúc ăn đậm thì k ai nói lúc mất thì lại ùa vào nói

1 Likes

gần 300tr cổ trao tay 2 ngày. có khi nào anh quyết cổ tình làm vậy để bà con xả ra còn gom hàng chờ đánh 1 vụ lớn để trở về vị thế ông trùm số 1 sàn CK không bà con. FHH Bambo còn game chưa dùng tới thì không tự nhiên bỏ FLC như vậy

Bác bảo ai cũng có lãi, nhưng sao bác cứ hô hào ce, nào thì ros = har = jvc = 30k để lũ nguuu ảo tưởng :))) nào thì lên 20k trong tuần này, những đứa mới vào pic tin bác nó mua vào chả chết à , đúng k ?

2 Likes

Vẫn lãi nhé. Mai sàn tiếp thì bán vậy. Hơi tiếc là cả thị trường ngành xd đều 2x,3x mà ros như này.

1 Likes

e có mua từ giá 6.6 này bác tb giá lên 10.75 mất hàng lúc 14.2 đây amd cũng thế nữa mua giá dưới 6 sau tb giá lên 8

Em tặng bà con một mã cp tiết cung và chuẩn bị chuỗi ngày CE giống PTC đó là HSL nhé bà con e ko lùa gà:v

1 Likes