TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Hnay cả 3 em đều sàn đúng là ko vui thật, nếu mai ko có lực đỡ phải cutloss theo kỹ thuật thôi ace gà bay à

Này nó đang chỉnh cùng thị trường và bị kéo do tin a Qc bán cp

2 Likes

bia đi bà con ơi! đâu vào đấy thôi, mai sẽ tím kéo lại nhé…

Mệt với bọn này thật bác nhỉ, sống không có đức, không giúp được thì cũng đừng gieo họa cho người khác

bạn ơi, bạn nói ai là “lũ nguuuu” vậy bạn???

dù mất 30% lãi nhưng vẫn theo team bác Khoai, rút kinh nghiệm ăn non sống lâu.

3 Likes

Chắc đang kích nổ sự quan tâm cia thị trường thôi, a Qc còn game phát hành thêm cp nữa mà sao bỏ đc

1 Likes

Ơ thế khi cầm cp mà nó tăng x3 tk…thế píc này toàn nhỏ lẻ không hô hào kỳ vọng thì ngồi im chơi à…em thấy bác lạ lạ thật…thôi chim lợn cũng phải quân tử tí chứ…nếu em hô bà con mua ROS giá 17k…bác chim thì em nhận ngay…đằng này em alo bà con mua gía 6.6 xe tk bác ạ…hihi…bia bác ơi em mời

20 Likes

Cho điểm mua thôi bác ơi, còn bác nào cũng lãi hết rồi các bán muốn giữ lãi nhiều hơn thì chấp nhận thôi. Còn cảm thấy tự lời thì chắc trong đây ai cũng ăn mấy vòng rồi.

Tôi hôm nay gia tăng thêm 40k JVC. Bác khoai khuyến nghị giá vào còn mọi người tự quyết định vào hay ra. Trung bình đang 12.2. Mời bia bác hehe

2 Likes

em theo bác Khoai từ đầu ROS, tuy vào sau giá hơi cao nhưng hiện tại không lỗ, nay mới tuyển thêm ít tivi JVC giá sàn. Hy vọng tết có bánh chưng

Chuẩn ý tôi là thế đó.

Ăn non đau bụng chị ơi :joy::joy::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Hihi…nói chuyện với chim lợn để các bác chim họ hiểu và quy là GÀ cho đỡ khổ bác ơi…

20 Likes

cái kiểu quái gì hnao xuống cg vào sủa. nhìn thị trg kìa, bnhiu mã xuống. oải với chim lợn thật.

3 Likes

Có được có mất. Chúc bác @mrkhoai buổi chiều vui vẻ. Ae bình tĩnh k rơi hết não ra ngoài đấy kkkk

1 Likes

:laughing: biết trc đc 30k nói làm gì ai chả có kì vòng đánh lướt đòi ăn dài

Trả có thằng nào ngu khi cp ROS…bà con mua 6.6 x3 tk…giờ vào mua giá 17 cho bà con xả đâu bác…thôi…em mời bác thùng bia…cho nó mát

20 Likes

Hệ st flc ôm chặt, hàng bác khoai múc nhiệt tình là có ăn

Em vẫn còn nguyên tivi