TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Jvc khoe mà.hag b trung mjk cứ ngồi chơi thui…chinh cung phải mất 2-3 hôm. Còn har cug vậy sao phải lo… chỉ e ros hơi nặng nề với AQ tí thui… tin đi mắt a sáng dáng a hiền… a còn 2 game đợi sẵn mà… sao phải lo

tôi có nói bác úp bô đâu ? tôi chỉ nói là tôi tôi cũng bán ROS rồi ? tôi chỉ nói bác phím hàng cho 1 số người như thế thiệt cho người sau không tỉnh táo thôi ? chứ bác giá 6-7 bán bây giờ giá nào trả có lãi ? nhỏ lẻ hầu hết bị FOMO giá 12x ? xới được của Q là siêu rồi ? mong bác có hẹn giờ đưa lên chơi công bằng đừng Phím riêng nữa ? nhỏ lẻ cần nhất là sự công bằng ? họ lãi đóng góp là tất yếu thôi ? thằng đò rách, thằng theo đuôi 76 không có bác phín riêng sách dép cho bà con nhé. Bác rất tốt nhưng nếu công bằng hơn thì nhỏ lẻ càng phục

2 Likes

Ôm cái gì…hồi xanh là bán ngay và luôn…

19 Likes

Em thấy cái dỡ của mấy bác ở đây là cứ qua topic bác A7 rồi hỏi HAR bác gom xong chưa, khi nào bác A7 cho chạy, các bác làm thế chẳng khác nào nói đội a7 kéo lên để các bác bán vào đầu A7, biếy vậy thì cứ im lặng mà tận hưởng có phải sướng hơn không

10 Likes

Bác để em khoá bớt mõm bọn chym lại

Nay chào quyết rồi :smiley: vẫn xin đc của anh 200 củ :smiley: xin vĩnh biệt anh

6 Likes

thời gian chứng minh tất cả thôi bác, đầu tư 1 vài ngày bác đòi có lãi luôn à, vậy đánh bạc đi bác.hẹn bác 1 ngày ros,har,jvc =30 . nhớ lúc đó bác vào píc nhé. k lại chạy mất dép

Toàn nick mố mở 3 ngày vào chim lợn…keke…thôi em cứ mời các bác chim Bia cho nó mát

19 Likes

Cứ mỗi lần có lũ thì lũ chuột cống lại chui ra đầy đồng… :grinning: :grinning: :grinning: :grinning:

3 Likes

kệ chym lợn đi bác Khoai, em vào sau tk âm nặng JVC, HAR, ROS, nhưng chả sao cả, bác chia sẻ thông tin chứ bắt mọi ng, gạ mọi ng mua đâu. Và em vẫn tin nhận định của bác, bà con Gà cũng vậy. Tết ta quay lại kiểm chứng nhận định sau vậy

4 Likes

Thịt trường đang có xu hướng chỉnh để ăn tết ngon mà. Chim lợn chỉ đc cái tranh thủ vào phá thôi

2 Likes

Úi lãi 200tr ROS…chạy xe ôm 4 năm

21 Likes

har phải bán chưa vậy? e đang lỗ 12%, flc 17% hàng còn chưa về :((((

Làm ít thịt chuột và thịt chim lợn bác Gà nhỉ

1 Likes

thực tế em nghe cụ Khoai đầu tuần bảo ROS lên 30k nên mạnh dạn hôm qua xúc 17.05 ROS,nhưng đầu tư mà biết sao đc, ko có gì là 100% cả, em mua vào 150tr hôm qua , hn lỗ mười mấy phần % ,nhưng chấp nhận, mong là 200tr ở JVC sẽ gỡ lỗ giúp em ở ROS (dù hn tivi màu cũng sàn, mà giá em mua tb là 12,1 )
Cụ cho nhận định, bọn em mua bán quyết ko đổ lỗi do ai…tất cả do mình hết. Mời bia cụ Khoai

10 Likes

Bà con ơi vui lên đi…30 chưa phải là Tết mà…còn 2 tuần nữa tha hồ đếm ce ROS HAR JVC ạ

4 Likes

Ha ha tranh thủ phá mà, tuần trc e gọi hồn có thấy con nào đâu

1 Likes

Trung bình giá jvc của bác là bao nhiêu vậy? Em mới nhập thêm giá 12.3

1 Likes

Úi…thì em chơi luôn công khai mà…ROS mở píc bà con mua 1/12/2021…bác cũng vào xem mà…em còn nhớ khi ROS 7.4 EM CÓ cá vố bác ROS lên 9…bác bảo lên 9 bác mua…lên 11 bác bán cũng có lãi đấy thôi…bác còn nợ em 10 thùng bia 333 khi ROS giá 9…bác quên ạ…em chơi công khai mà…híc híc

22 Likes

Các bác có gì lăn tăn, em ôm jvc lãi giờ chưa bằng 1 căn nhà ủng hộ nhưng thật e chả nghĩ gì hết, hnay nó sàn thì mai nó ce . Chấp nhận 3 lần sàn đi nếu đến tết về 14- 15 là ấm rồi có gì đâu. Bảng điện là tạm thời thôi

8 Likes