TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

E trung bình 12.6 đây bác…

Kỳ vọng là kỳ vọng thôi. chứ nói nó lên nó lên 100% thì 1k người ở đây bán nhà bán đất để theo rồi. đi nghe phím hàng thấy thích thì chơi thấy không hợp thì cút. được thì ăn không ai đòi phí thì khi mất cũng tự mà chịu với cái túi tiền của mình. chứ cứ nghe phím mà theo thì qua L14, CEO, DIG mà xúc. em không được pm toàn theo giá cao nhưng theo Mr Khai cũng được 3 đến 5% mỗi lần. Theo được 3 lần rồi vốn ít nhưng cũng đc hộp sữa cho cháu :slight_smile:

2 Likes

Ha hae vẫn còn đây với chị :grin::grin:

1 Likes

Thật nể phục, bác bị họ chửi từ sáng tới giờ vẫn ở nhà họ :joy::joy::joy::joy:

5 Likes

Em cũng muốn bác khoai cho nhận định chứ em cũng đang lõm quá

1 Likes

c để e dùng cờ ^^

1 Likes

mình thấy mỗi lần có chim lợn vào là mình lại thấy vui, vì học được cách giải quyết nhẹ nhàng mà ko sân si từ anh Khoai. đối với chim lợn mình thấy anh Khoai lúc nào tâm cũng rất tĩnh, đối xử từ tốn và thương hại hơn là ghét bỏ. đây là cái rất hay của anh Khoai.

1 Likes

mém xỉu rồi e, c mượn bờ vai :)))

thông cảm ddeeee…bác ấy mặt mo, k biết xấu hổ là zì đây…nói làm gì cho tốn công thư ký ơi

1 Likes

nay cả dòng aQ đều blue vs đỏ hết, 2 ngày FLC giao dịch 1/3 số cổ lưu hành, quá kinh khủng, làm cả hệ không ngóc đầu lên được. Cầm tới khi aQ chốt FLC xem sao.

Mấy con lợn này k còn gì nên chỉ vào gáy dc thôi bác nhỉ
Kkkk

Hic. Tivi đổi màu cũng run phết,nhưng có ăn có thua. Phải chịu trách nhiệm với nút Enter của mình các bác ah. Đừng vì lúc tt đỏ lửa mà gây áp lực thì k ổn lắm ạ. Một em gà cho hay ạ

5 Likes

úp bô thế này vẫn nhẹ nhàng lắm bác ạ, chứ để nó lên 18x như năm 2017 thì chỉ có nhẩy cầu thôi bác ạ.

1 Likes

Kệ nó đi,hôm nay bán giá nào cũng lãi mà,em bán hết ros rồi.Ăn ROS giá 7 thì bán giờ ít nhất được thêm gần 200tr rồi,bán vía 17 thì được nhiều hơn.Lãi là do mình chốt,thế thôi

10 Likes

Chuẩn bác
Nhiều cụ ăn dc thì im lắm, đỏ lại hoá chym lợn ngay :))))

1 Likes

Em ra ngoài
Chưa kịp về bán bác ạ :sweat_smile:

Thư kí còn hàng ko

Giai đoạn này những người mua trước khoogn sao nhưng những người mới mua thì cũng hơi buồn. hãy mạnh dạn cắt khi mất niềm tin và hold ti die nếu không sợ sệt. mặc dù em cắt nó thường hay lên nhưng giữ trong sợ hãi thì cũng chả làm ăn được gì các bác ạ

Nó tạo nhiều nick và tự tim cho nhau đấy bác. haha

Buồn quá em, cho mượn bờ vai để tựa đi… Mai nó ko hồi là Tết này c ko có bánh chưng luôn :sob:

4 Likes