TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Đã ngu còn tỏ nguy hiểm,ROS giá 6.6 đầy ra đấy,ai cũng được mua.Ăn ROS rồi mà còn chim lợn,bố của nợ,thằng giẻ rách

1 Likes

Bác vào ROS từ khi VN đá với THÁI lan,lúc lên 17 sao bác ko bán mà chim lợn cái gì ở đây

1 Likes

:)) e buồn tí vì hôm t6 tham mua vào thêm ít ros. Nhưng mà thôi k sao! Biết đâu được chuyện “ TÁI ÔNG THẤT MÔ.

Huhu a bán hết rồi à. Sao e vẫn còn đợi a trên thuyền ros

1 Likes

Mạnh mẽ nên
Còn em nữa, vẫn nguyên hàng ros vs hả: nay sàn là gần hoà rồi
Mai về tk đợi thuyền mới của bác @Mrkhoai

2 Likes

Ha ha, e có hẳn bờ ngực dựa cho êm chị nè :laughing::laughing::laughing:

2 Likes

cũng thấy tội nghiệp cho các chú chim thích đi gây chuyện nhỉ, thể hiện được cái gì vậy?

Thôi xong, Tết này ngắm hoa hồng thay bánh chưng vậy

E còn nguyên đai nguyên kiện. Nay e bị sếp dí công việc với hoạch toán vật tư cuối năm nên lâu lâu mớ onl đc tý

3 Likes

QH thông qua gói đầu tư 2022 rồi, mai JVC lại bay cao thôi

4 Likes

Hôm nay nôur cáu gọi thằng fo là thằng giẻ rách rồi.Nó ăn ROS từ giá 10 lên 17 mà nó vẫn chim lợn,kém thật

4 Likes

Cho chị mượn hẳn bờ ngực cho êm nè chị :grin::grin:

2 Likes

Ra rả kêu xanh bán đi rồi

5 Likes

mỗi người đều có chủ kiến khi chơi ck mà bác Khoai bao lỗ T3 là ok rồi chứ nhiều bác lên hỏi như muốn bao cả đời ấy :rofl:

1 Likes

Em nay chốt Ros cũng bay mất 2/3 lãi so với hôm qua do mình mới chơi chưa biết điểm ra vào hợp lý và em quay lại hòa vốn ban đầu, tiễn em Ros vì ghét Quyết Chui chơi bẩn chứ em vẫn kỳ vọng Ros hồi mạnh vì bao nhiêu bán ra cũng hấp thụ hết thế kia. Thị trường biết được trước thì đã giàu, thôi chia lại ván mới. Mọi người bớt buồn ạ, còn nhiều cơ hội gỡ mà

2 Likes

Ước gì em ở đây giờ này :joy::joy::joy:
Nói chứ buồn quá buồn, đặt lệnh bán ko kịp Ros :sob::sob::sob:

2 Likes

Bảo rồi,thằng giẻ rách đấy cứ cắm cờ nó là xong

4 Likes

tv màu hôm nay màu xanh lơ vậy bác Khoai?

1 Likes

Em là Gà bay nhỏ lẻ nhưng rất nghiêm túc việc được ăn thua chịu,thế mới đàng hoàng bác ạ . Chứ nhiều bác lời cả trăm bạc khi đỏ tài khoản chút đã chim chóc k hay và thiếu chất Bác ạ

1 Likes

Em đặt lệnh ko kịp :sob::sob::sob: