TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Vâng cảm ơn bác, em nói thật là bác nói 1000 câu e cũng k để tai câu nào. Bác xin bác Khoai sang đây làm Gà bay như bọn em có khi bác nói em còn để tai nghe

1 Likes

chả bù cho mình mang tiếng 2 lưng :)))

Bác Phúc nay xuống tàu ROS giá TC à bác

2 Likes

Bác khoai ơi mai ros bán luôn chứ

Bận quá giờ em mới vào

Khi bán giá 11 lại vào lại giá 17 bác ơi

2 Likes

Bán luôn hôm nay a ơi. Sáng nay bác bảo hồi là bán rồi mà

1 Likes

đỏ còn không kịp bán a ơi :(( đừng mắng e

E chưa kịp tỉnh mộng ROS. Giờ lên kiếm đồng mình. Bác nào còn ROS, HAR, JVC thả tím e lấy tinh thần ạ

30 Likes

Bọn đấy phải gọi là ăn bửn ,ăn tạp bác ạ
Đợi bác khoai mời bia, lại đâu vào đấy :heart_eyes:

2 Likes

Mai có tin quỹ ngoại thành cổ đông lớn của ros,flc thi thôi rồi. Chứ mấy chục triệu cổ đó nhỏ lẽ sao cân hết được. Vẩn chờ đợi 1 ẩn số lượng cp đó đã vào túi cổ đông nào?

2 Likes

bác Khoai bảo xanh bán đỡ mất lãi, nhưng tùy bác ra hàng nhé, nhiêu bác đặt sàn k khớp cơ

1 Likes

thì nó là tivi màu chứ có phải trắng đen đâu mà ko cho nó thể hiện các màu khác nhau :joy:

Em đây… chờ nó hồi rồi bán … nhưng mãi gần 1 rưỡi ko thấy hồi thế là e đăt giá sàn… nó vừa khớp cái thì hồi​:sweat_smile::sweat_smile:bảo huỷ lệnh nhưng khớp mất rồi , số hơi đen hic hic

2 Likes

em còn cả ba đây, nhưng đều hạ tỉ trọng hàng xuống để bảo toàn nav

1 Likes

Mọi người phải chịu trách nhiệm trước khi mua và bán…chứ mrkhoai cho tham khảo .ai có tài khoản là đủ tuổi công dân rồi

4 Likes

chị đây vừa bán xong thì nó hồi, chán ko cơ chứ😭

1 Likes

Chuẩn bác ạh, do mình, bác Khoai có nói sai đâu, 2h chiều hôm qua vẫn tím lịm thì đùng 1 phát vỡ đê cả sàn, cái đấy nằm ngoài tầm dự đoán của bác ý rồi.

2 Likes

hồi 1 xíu e có kịp bán đâu c, bạn e đặt sẵn giá TC mà còn k khớp được lệnh. Thôi phiên mai xem xét tình hình c ạ, hy vọng nó hồi 1 chút gỡ lãi

C đặt lệnh giá hồi nhưng ko khớp, nên hàng vẫn còn :sob: ko bik mai có hồi ko hay mất luôn bánh chưng :sob: