TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Các bác bình tĩnh nào… mai nó lại xanh tím thì lại ăn muối :)))

1 Likes

Tivi có hồi xuân được ko các bác

Ôi. Har, jvc Hnay cũng sàn luôn ak. Bh e mới để ý.

nay cả list xanh lơ chán ghê k :(((

Kkk
Bác may đấy: theo dõi còn đau tim hơn

Qua giờ mất mấy chục mà xót cả ruột :sob: còn ít lãi mà nó ko hồi là em khóc luôn :sob:

1 Likes

Em hết lãi luôn. Mai xem thế nào :sweat_smile: :heart_eyes:

1 Likes

Toàn thị trường này giảm, nên bà con vẫn cứ 1 niềm tin Ngày mai trời lại sáng

Mai mà xanh thì nó xanh đến tết luôn

Nói khách quan thì hnay là một ngày ko tươi với nhà Gà Bay khi mà har ros và jvc đều nằm sàn. Nhưng nó là cuộc chơi và đã nhiều lần chúng ta trải qua cảm xúc này. Tuy nhiên cuộc chơi nào cũng có lúc lên lúc xuống, hnay là sự minh chứng tại sao @Mrkhoai cứ bảo bà con múc giá đỏ, nếu ai múc bộ 3 kia để ko lỗ đã . Bảng điện hnay ko là bảng điển ngày mai, rất có thể mai trở đi lại 1 chuỗi ce . Ai có lãi thì chốt nhưng lại là cơ hội mới cho người khác. Nếu thử đặt mình là người khác thì giá xuống nhẹ như lông hồng , như mình mới múc giá sàn lại đc trade to luôn , ko như người khác mới múc lại phải đợi t3 … hoan hỷ cho ngày mai nào các bà con, vài lần thế này rồi bật mạnh

14 Likes

Mai bán ros ko các bác ơi

Em cũng bay sạch hihi còn bị âm nhưng thôi bảo toàn vốn chị ạ …âu cũng là do mình tham, đu cao mà hôm qua t+3 về mà mình ko bán … nhưng đợt trước chốt 1 lần rồi tính ra vẫn lãi… rút kinh nghiệm sâu sắc, ăn non thui

2 Likes

Mai lại bay thôi xuống thì phải lên thôi

2 Likes

Hợp lý bác ạ
Quả nay ngang thay máu rồi
Liều ăn nhiều

3 mã sàn hết rùi

Mọi người ko nên trách ai cả có trách thì trách bản thân mình thôi, mấy bác có điểm mua tốt nên sàn cũng ko sao nhưng nhiều người như mình điểm mua không tốt mà kỳ vọng cao quá t3 đã mất 15% Har. Mình bán Ceo đi qua đây mua Har thì lỗ chồng lỗ nhưng thay vì trách người khác mình chỉ tự rút kinh nghiệm thôi, những em nào đc bác Khoai pm có điểm mua tốt thì mới mua còn ko nên fomo làm gì, người ta có điểm mua tốt nếu thấy biến sẽ xả lên đầu mình. Nói chung kiếm tiền từ tt ck ko dễ như mọi người nghĩ đâu.

8 Likes

Một buổi chiều đổi gió, đi làm gì cho thư giãn rồi theo dõi thêm các bác ạ

1 Likes

Tối đặt lệnh sẵn đi chị,e nghĩ nó còn chỉnh 1 vài phiên nữa mới hồi đc

3 Likes

Bà con đừng cãi nhau nữa, Tự quyết định tự chịu, đừng đổ lỗi. Giờ bác nào soi hộ bà con ROS, HAR, JVC còn niềm tin giữ không, hay phải cơ cấu nếu đu hơi mát là ok

1 Likes

Nay có ai ôm JVC không ạ. Em lên muộn tàu har, jvc nên giờ đang gồng lỗ

2 Likes