TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Các anh cho giảm vài phiên rồi kéo lên thôi các bác. Bia thôi cho mát ạ

Fomo thì chết đừng đổ lỗi bác ôm lâu thì lời

quay tay bác ạ

Bác pm cho em xin mã mới với ạ :frowning:

bác nói chuẩn luôn. Cũng là bài học không nên fomo mua đuổi. Thị trường rung lắc mà e tiễn CEO sớm. Ai ngờ nay nó CE. :joy:. Cũng chỉ biết cười thôi. Tiền trong túi mình mà. Hôm qua lãi 20%, nay bay còn -5%. E F0 luôn ấy. Thực sự là cũng hơi sốc.

1 Likes

Các bạn nên vào dòng bất động sản và đầu tư công thì được hưởng lợi gói kích thích kinh tế của chính phủ

Mai nếu xấu thì nên cutloss rồi cơ cấu bđs và đtc đi bác. Đừng nên kỳ vọng nữa do nó bị gãy trend rồi

1 Likes

Yên tâm mai hồi ngay em. Mai mà không hồi thì a cũng mất lãi.

3 Likes

Câu nào đổ lỗi chứ? Tiền của m thì m tự chịu trách nhiệm thôi bác. Do nhiều người vào sau fomo lắm bác nói vậy đụng chạm nhiều người đấy

Hôm nay em cũng đau đít với ros lắm bác ạ. Bác Hươu có mã mới cho e xin. Har em đu đỉnh ác luôn á

1 Likes

Em để ý mỗi con ros, thoát giá fl mất 2/3 lãi. Har, jvc e vào sau nên đều âm cả

2 Likes

Bạn bán Ceo là sai làm lớn rồi, m chỉ bán 3k Ceo thôi vì ceo là hàng mạnh lái mạnh, m muốn tìm cơ hội khác nên chỉ bán 1 ít còn tk vẫn giữ 80% Ceo

1 Likes

JVC, QBS k phải hàng a Quyết mà sao cũng sàn vậy ?

ceo e mua ít thôi ạ. lúc sáng vào xem lệnh bán nhiều quá nên cũng hãi. còn phần lớn tỷ trọng của e mua JVC. Hi vọng mấy phiên nữa nó hồi.

1 Likes

Mất ai chả buồn nhưng quyết định là do mình nên tự chịu trách nhiệm với qđ của mình. Đừng đổ lỗi cho ai!

Thi trường đang vào nhịp chỉnh mạnh, ko chỉ các CP của MR Khoai khuyến nghị bà con mua mà hầu hết các mã đều có nhịp chỉnh và chịu ảnh hưởng từ đợt chỉnh này mà. Nói chung là dám chơi dám chịu, mn đừng ai đổ lỗi cho người khác, tiền trong túi mình, lệnh mua là do mình đặt. giờ tt đang xuống thì chờ tuần sau chắc sẽ hồi lại thôi.

6 Likes

Bác Khoai cho ăn 20-30%/tuần quen mồm rồi bây giờ giảm có 5-10% mà loạn hết cả lên, các bác hãy nhớ về những lúc các bác tự chơi xem nó như nào.

3 Likes

bà con f0 vào sau dính vụ này trang bị thêm khối kinh nghiệm, lần sau không nên fomo quá :dizzy_face: ần này a Q chơi vẫn cho bà con bán thoát hàng là đẹp rồi đó, ai x2 x3 thì còn x1,5 x2…vẫn có bánh trưng mang về cho mẹ, cho vợ, chứ mà nhốt k cho bán như trước hay 1 số cổ # thì không còn lên đây kêu được đâu :dizzy_face:

2 Likes

Vầng bác,xanh xnah 1 tý

2 Likes

Hôm nay bà con mình buồn nhỉ. Đi đâu e cũng thấy các diễn đàn cười ros và hst của QC. Giờ mới hiểu vì sao bác Khoai luôn k đồng ý pic mình cười cợt các nhỏ lẻ khác khi mình được may mắn mua cổ giá tốt. Thị trường là thế, thêm vài phiên ảm đạm nữa là hồi, lúc đó gà bay mình lại bia. Hôm nay không ai bia nhiều, thì cũng có 1 ít… nên bà con ai chưa kịp xuống thì mai nhanh chân xuống. Thị trường hồi mình lại vào tiếp ạ

5 Likes