TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

lần này phải nói là QC chơi quá bẩn luôn bác Khoai ạ, nhìn bảng lệnh cũng không biết lái muốn gì :frowning:

Vâng bác…nhưng dù sao bà con GÀ BAY cũng ăn đậm ROS từ giá 6.6…AMD 5.7…HAI 5.7…tháng 12/2021…như vậy là may rồi ạ…có lỗ cũng chỉ là bớt lãi bác ạ…

23 Likes

a7 hô múc,quyết còi bán chui,hose nghẽn mạng,tân hoàng minh rút cọc
~~

Nó rút hết lệnh mà khớp 155tr à bác. Nó không rút chắc lên 200 tr mất

Tin thm rut cọc là chính thống rồi. E thấy nó lên vnexpress rồi

Bà con nhỏ lẻ phải thật bình tĩnh…sáng nay khi ROS dư bán FL 29TR…em đã nói…nếu ROS hồi vàng và xanh là em bán 90% ROS…cũng may khi cá hồi lên giá vàng và xanh bà con GÀ BAY chốt cũng nhiều…kh thì toi

24 Likes

Chính vì tin đó…các cp khác mố FL…chứ nguyên họ Flc Cũng kh kinh lắm

20 Likes

bác nhìn có đợt nó bán 11tr cổ trong vòng 2 lệnh xong lại húp hết giá sàn, nó chặn quanh 21 hơn chục triệu cổ xong nó xả kịch liệt luôn, rồi 10tr hơn giá tham chiếu + mấy triệu dưới giá tham chiếu biến mất hết, không hiểu nổi nó muốn gì

1 Likes

Em còn 70k JVC mua 12.6…mai mới đủ t3…em mua đuổi giá lên…

24 Likes

mà nó kê lệnh to xong xả lệnh to em nghĩ là trao tay, chứ nhỏ lẻ nào lại xả toàn lệnh trăm nghìn cổ mà xả hết mười mấy triệu cổ kê đỡ được

2 Likes

nếu vậy khả năng har mai lại anh hưởng tiếp rồi!!! mai nghe ngóng tình hình xem sao.bà con

Mấy hàng này là penny nhưng có cơ sở để giữ lâu dài mà. Dịch này jvc quá ổn để giữ dài hạn.

Chuẩn bác…vụ THM làm 1 số đội lái đạp mạnh…nhưng em nghĩ phải bình tĩnh vì lại lên thôi…không như họ nhà FLC…bán trên toàn mặt trận

19 Likes

Nhưng em tin HAR không đến mức như vậy

25 Likes

Sáng nay em đã alo bà con…ROS hồi là bán 90% Tk

22 Likes

em nghĩ dòng penny vs đầu cơ bắt đầu hết sóng,trong đó vụ qc là phát súng thông báo thôi! giờ ra thêm tin tnm thì tâm lý chung của thị trg mai lại fl hàng loạt giống hàng nhà quyết sáng nay vậy. còn jvc thì e nghĩ sẽ ổn thôi vì n thuộc mảng y tế

Tin xấu dồn dập, nhìn bảng giá chóng hết cả mặt các bác ạ

Lúc FL e k thấy bên mua nhảy, bên bán kê ầm ầm 11h trở ra đến 11:20 số e kê bán fl đc khớp 1 cách khó hiểu, lúc sau 1 lệnh to ăn hết chọn. Đến chiều hồi về vàng 14.9 e đã thoát hết, mua đuổi nên chỉ đủ thuế phí :face_with_hand_over_mouth:

jvc thì em nghĩ k phải lo rôi ros nay bác khuyến nghị thoát hàng thì bà con ra dk hàng nhiều rồi. bà con cầm har bình tĩnh nhé. cá hồi thì ngon!!!

Em sẽ canh bắt HAR và JVC khi ó cá hồi…hàng tk có sẵn em đánh t+0…còn đâu lại đi soi hàng mới

29 Likes