TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Quyết bẩn quá … làm loạn thị trường

2 Likes

Tân hoàng Minh bỏ cọc. Mai bđs lại sóng gió r

3 Likes

khá căng cho dòng bds vì tâm lí bán tháo theo tin thị trg của bà con.giờ mong index n đi ngang tích lũy,còn hnay e thấy jvc và index đều lấp xong gap r

Vậy mai vẫn giữ HAR hả bác?

1 Likes

Theo em JVC hôm nay FL là do hàng của 2 phiên t3 về tk giá 10.35 - 11.5…nên bán sàn vẫn có lãi…có vè họ chốt khi thấy họ nhà FLC và VN - 15Đ

23 Likes

Har bác Khoai còn kẹp k bác

1 Likes

mai e định canh múc jvc đấy bác khoai ah

Không nên bán FL bằng mọi giá vì sẽ có phiên hồi xanh và ce…lúc đó bán cũng kh muộn…

Như ROS hôm nay bác ạ…phiên sáng bên bán ROS 29TR…em có alo bà con…nều ROS hồi xanh em sẽ bán 90% ROS…rất nhiều bà con đã bán khi ROS cá hồi

33 Likes

Cứ binh tĩnh và bia bác…lại phải soi tầu mới thôi

24 Likes

mai nếu HAr JVC sàn có nên bắt tbg ko bác

2 Likes

Vụ này kh chơi bẩn…bà con GÀ BAY lãi hơn nhiều

25 Likes

Chuẩn bác…vụ ROS cầm số lượng lớn nên em buộc phải alo bà con bán 90% ROS vì thấy không ổn…rất nhiều bà con GÀ BAY nhà mình đã kịp bán ROS

30 Likes

mai có tàu mới cho nhỏ lẻ ko bác, e xin 1 chân với, 2 hôm nay e bay hết lãi r

Đợi đã bác…vì còn phải nghe ngóng…

25 Likes

Mai jvc xuống nữa là em âm, e vay tiền quỹ cty để vào thêm jvc 12, x mới dở. Nhưng e ko bị tâm lý tí nào, e thật vì biết nó sẽ lên. Thôi lần này bác có mã nào @Mrkhoai cho e lại kèo mới nhé, có lãi là e chốt, vẫn cứ 1 căn cho các cháu . Vụ jvc này e sẽ cơ cấu to hoặc có con mới bác nhắn e sang ạ . Cám ơn bác Khoai , chuyến đầu lên tàu đúng lúc sóng gió nhưng e vẫn gắn bó đến khi 100 căn nhà và trại dưỡng lão thành hiện thực

13 Likes

Đợi đi…1 hay 2 phiên xem xu hướng cp…kh nên chủ quan

24 Likes

lần nay anh Quyết làm thị trường chao đảo luôn :))) bẩn bựa thật sự

1 Likes

HAR…thực ra nếu bác để ý thì em đã alo bà con cơ cấu sang JVC 10.4 rồi…em đã kh nhắc đến HAR từ thứ 6 tuần trước…lúc đó chỉ có bác Gàbayvis là nói nhiều về HAR…

Em kị nhất là alo bà con mua cp…khi cp đó đã tăng bác ạ

27 Likes

Dạ do nay em bận có đặt lệnh bán Ros nhưng mà ko khớp nên e vẫn còn Ros hic :sob::sob::sob:

1 Likes

THM bỏ cọc rồi bác, sẽ có thằng khác thay nhé. Thời bơm tiền kệ cụ nó bác à