TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Ok bác…hôm nay có tầu mới…nhưng các bác được pm không xác nhận mua 550k giá đỏ…buồn quá

22 Likes

JVC mua 12.6 có sao ko cụ. Em đi luôn 7% trong phiên

2 Likes

Vâng…nhưng bà con không nên bắt đáy vội

23 Likes

Giá này giàu to bác. Mai e múc vài k nữa

Có 2 nhịp hồi ROS mà bác…em có thông báo bà con nếu ROS hồi thì bán 90% tk…gần như các bác GÀ BAY đã chốt xong ROS…mất lãi khá nhiều

24 Likes

em canh har vs jvc xem ntn thôi,cầm sẵn tna của bác only từ giá 16 r,kiếm tàu nào đánh đến 20/1 cho an toàn bác ạ,thị trường tết vs tin xấu nhiều ntn khó ns lắm.

1 Likes

Chết em rồi, toàn đu giá cao, ko chạy kịp

Dạ do e bị chậm bác ạ hic, mai sàn nữa là e âm mất lãi luôn… đau lòng :sob:

2 Likes

Em cảm ơn bác…phiên bôm qua JVC giá 13.2 và hôm nay 12.6 bác mà chốt JVC tbif vẫn ăn đậm…con hàng mới hôm nay em pm bác tiếc là bác mua có 10k…em tin vui này bác lãi em mới 100tr đấy

22 Likes

Giờ chủ yếu coi xu hướng thị trường thôi bác Khoai nhỉ, e đang sợ sẽ có chỉnh mạnh trước tết lắm

hix e tưởng Har là con bài tẩy nên bác mới im lặng cơ, vì có đội A7 gom vs bác bảo xin giữ bí mật số lượng cổ

2 Likes

JVC e mua 12.5 lận bác @Mrkhoai ơi :frowning:

1 Likes

Tivi màu 13.2 đây bác🥲

1 Likes

Em nghĩ chưa anh em nào chốt JVC đâu vì bác chốt 15 mà

3 Likes

Vì họ gom nên phải im lặng…

23 Likes

Bác công bố anh em đi

Chuẩn đấy…phải xem xu hướng…nên bán 90% ROS là đúng

21 Likes

Công bố lên mai nó kh có giá đỏ bác…ce thì kh hay…giờ phải bình tĩnh bác ạ

21 Likes

Không có đâu bác…2 hôm hàng t3 mua từ 10.35-11.5…có động là họ bán chốt lãi ngay…thị trường không ổn mà bác

21 Likes

hôm nay e vừa mua để đánh T0 Ros thì sau đó bác bảo bán 90% :((( kiểu này e còn cái nịt rồi