TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Bác ơi mai có tàu nào k bác?

Tivi thì e vẫn giữ mà, dịch bệnh cin dài dài nên e k ngại lắm. Cứ để vậy coi tivi

2 Likes

Ít nhiều HAR mai sẽ bị ảnh hưởng

Mai vẫn xem thị trường diễn biến sao á chị, cơ bản cổ phiếu bds có lẽ sẽ bị xả hàng như họ Qc hôm nay

1 Likes

Cả har và jvc đang cầm tỷ trọng 50% nav, lại đang lỗ. Nên c cũng hơi mệt

2 Likes

E có 25k ros , ngày nay việc lu bu quá ko xem bảng và vào f247 đc nên chưa bán đc khi hồi , bay gần hết lãi. Mai chắc canh hồi e cũng bán. Bác Khoai có hàng mới thì pm e lên tàu với nhé.

Em chắc f0 nên không hợp đu har, qbs, ros,jvc âm hết cả. Giờ các bác có cho con mới chắc em cũng chịu. Hết tiền rồi. Hy vọng cá hồi thì gỡ dc .

Mai mua thêm ít bđs cho đỡ run vợi, ra tết bán

Nay e canh ROS xanh để bán như Bác dặn mà vừa xanh thì xuống sàn ngay đành bán giá sàn :joy:, lớ ngớ nhìn qua JVC đỏ 12.3 vớ mua ngay mà đến chiều nhìn xanh lơ hết :sweat_smile: Giờ em có mỗi TV xem Tết với ít HAR 14.3

Khắm :)))

3 Likes

:joy: :joy: :joy: :joy: :joy:
quả bựa thật

1 Likes

Chị có hàng bác Only cũng đỡ phần nào rồi mà, e thì may vẫn còn chút lãi. Ros nay e bị sếp dí việc cuối năm cũng chưa ra hàng đc nữa :laughing::laughing::laughing:mai xem tình hình sao.

2 Likes

VNI đang giảm mạnh, Chắc chưa có tàu mới thêm tuần này bác @mrkhoai nhỉ

Quả này từ 2017 mà giờ vẫn ok với trend haha

1 Likes

Bác cũng chưa ra được ạ… Mời bác bia 333
Mai mình cùng về tk nào :joy:

1 Likes

Tài khoản e đỏ lòm. Bác Khoai có tàu mới cho e ké gỡ lỗ để tết có bánh chưng ạ! E vào JVC 12,55 ạ

THM bỏ cọc cũng chỉ là tâm lý ngắn hạn.
Các bác đầu tư bình tâm lại. Càng chạy loạn càng kéo nhau chết. Em giữ HAR chờ hái quả ngọt. Qua cơn mưa trời lại sáng. Thời bơm tiền BDS là vua.

4 Likes

Har mai bán ko các bac

Đấy c bảo mai mua thêm ít cho đỡ sợ :joy:

Em vẫn lạc quan jvc hưởng đầu tư công :v