TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Hủy bỏ rồi tính sao đây bác nhỉ, chia cp lại à tiền thì sao ha ha :laughing::laughing::laughing:

2 Likes

Bận quâ ko chạy kịp ros .chờ phiên mai sem thế nao

Giảm mạnh mới dễ có tàu mới chứ bác, giảm dễ soi cp có lái

1 Likes

ok bác
Mai em cho về tk rồi đợi thuyền mới của bác khoai :grinning_face_with_smiling_eyes:

Sai. E nghĩ là do mình kì vọng lên thôi

CEO DIG còn nhiều bão tố hơn nhiều. Ông nào trì là ăn lồi mồm. Đồng lòng giữ mới là cứu lái.

Nay chốt đc ROS cũng có tí lãi ăn Tết, mai em đang xem xét nếu Tivi có giá tốt thì vào thêm ít để đấy đóng cửa ăn Tết

Ha ha e thì chắc k vào con nào nữa hết, để xem thị trườg diễn biến thế nào đã

2 Likes

tân hoàng minh bỏ cọc chưa chắc đã chính thức các bác! hạn tháng 3 cơ mà, bỏ sớm được lợi j từ điều này, sao k để đến gần hạn bỏ lợi dụng sốt đất để toan tinh. với lại sau tân hoàng minh có 1 công ty thầu 2tỷ2 cơ mà!

quyết bán chui cổ phiếu, bản điện tử bị đơ, giờ tung tin tân hoàng minh bỏ cọc ! trùng hợp hay có j gì đằng sau vấn đề này chắc bác khoai với kinh nhiệm của bác sẽ rõ!!!

E cũng 12.6 bác ợ, vậy là mai ta bán cắt lỗ, giữ tiền chờ tàu mới à bác?

Thay có tin hủy bỏ nên đang chờ mọi người tham khảo. Chứ e đây cũng đang hoang mang ko có đinh hướng

Mượn tư duy của A7 gửi cổ đông HAR.

11 Likes

Chờ xem sao thôi bạn
Mai sợ sàn hàng loạt ấy

Có tin xác nhận từ thm bỏ cọc rồi nha bác

1 Likes

Thế thì khó mà đoán được ý của bác Khoai quá, ai phải đi với bác lâu rất lâu mới hiểu được. Có nhiều bà con lên har giá 15k nữa ạ. E trung bình giá 14k, nên nếu vậy mai xuống tàu har lỗ thôi ạ

bán con nào á bác

Bâc ơi e ko thấy ạ :disappointed_relieved:

1 Likes

xác nhận là xin bỏ cọc thôi bác! được hay k lại khác. với lại sau tân hoàng mik có 1 tập đoàn giả 2tỷ2 . tân hoàng minh k trúng thì tập đoàn koa cũng dk mà. vẫn hót

2 Likes

Tin chuẩn rồi mà bác

1 Likes