TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Bác Khoai vẫn chưa pm em nhé

2 Likes

về tk thôi bác… may chưa đỏ mấy bác ạ

Em nghĩ chốt phiên HAR ngày mai xanh thì khả năng sẽ tốt hơn. Còn nếu đỏ hoặc sàn thì khả năng gãy ạ. Các bác tự quyết định từ lúc 14h15 trở đi

1 Likes

Chờ chỉnh xong để lấy giá đẹp vào :grin::grin:nâng cao lãi :blush::blush:

Em hôm nay cũng bận việc, k thoát kịp Ros, chờ tình hình ngày mai :cry:

1 Likes

Bác Khoai có pm ai ngoài 10ng bác ấy nói là chốt 10 căn nhà đâu mà bác hươu

Nay Fl rồi… Mai kịp xanh k bác :joy:

có hàng mới rồi hả mn

Cái xin đấy để làm bước lui thôi bác, chứ k cho vẫn bỏ mà. Nói chung sẽ có ảnh hưởng tới thị trường bds ngày mai

2 Likes

Em không rõ nhưng cứ xem thị trường thế nào đã bác ạ. Ko đoán được xu thế tt đâu bác ạ. Uốn lượn theo ngài thị trường thôi

Đầu tuần đang hứng khởi… Lão Quyết làm loạn hết cả lên :smiley:

4 Likes

Tin này có mạnh giống của anh Q hôm nay không bác. mở phiên FL luôn

Mai xem tình hình giảm kl thôi bác

1 Likes

Chỉ có a là mới thôi bé, còn lại vẫn cũ ha ha

1 Likes

Bác này nói chuẩn này, khi cổ đông đồng lòng thì cp mới tăng được. Lý do vì sao bao giờ cũng phải có pha rũ hàng vì có nhiều bác chưa gì đã chực bán như phá mả thì làm sao mà cp lên được.
Ceo dig l14 tăng nóng 1 phần do A7 và đội lái làm tâm lý cho cổ đông quá tốt nên có nhiều người biết là lái làm giá nhưng vẫn ôm cp

Chưa dc tung hàng mới lên e nha, phải tôn trọng bác K ko lần sau bác ko pm cho đâu :joy:

E jvc 12.7 mai dìa.

1 Likes

:sob::sob::sob::sob::sob:

image
chán 2 anh zai, em ôm HAR khóc

Bác hô bán bán ROS cá hồi lúc nào mà em ko biết, có lẽ bị trôi tin nên không cập nhật được. Bác nên tạo room ■■■■ hoặc Te le gram đi bác. Tks