TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Ha ha e có tung đâu :grin::grin: e vẫn đang chờ bác Khoai pm mã đây này

Đau hết cả đít bác nhờ. Bố tiên sư Còi

2 ae làm 2 quả tin chất lượng mở đầu năm mới haha

1 Likes

Nay e mới đu JVC giá 12.5 đây bác ơi, mới mua đã âm rồi bác ạ

ý kiến các nhân e ROS sẽ về vùng 10-12, tích lũy và tăng lại. Nếu thủng 10 thì chắc phải đợi 10 năm nữa mới hồi đc. HAR e còn cầm khá nhiều đang lăn tăn cầm hay mai bán tháo giá sàn hòa vốn

Hủy kiểu gì các bác

Trời ạ. Bán har gì vậy. E mua har giá 16 đây bác ơi. Ai cũng bán thế thì chết à

Em lo quá tk em đỏ lòm

2 Likes

em bay mất nửa lãi hai hôm nay :smiley:

3 Likes

Thật ko ae

Bác khoai alo bác gì trà đá xem thế nào bác. Xem có kéo đc lên k bác. hic

Chính xác bác khoai đã nhá ae đảo har qua JVC :beers: AE ở lâu sẽ đoán đc ý :beer: AE phi đội bình tỉnh, mai bđs lại sập mặt đây :see_no_evil: JVC có tin tích cực mai thamgiữ giá tham chiếu là ok :blush:

Các bác ôi

Với số lượng GÀ BAY lớn như thế này. Chỉ cần bảo nhau giữ hàng thì HAR chấp lái úp bô, chấp thị trường chỉnh ngắn hạn.

Hic, hôm nay cũng ko kịp thoát hàng, mai hy vọng vá hồi để chạy, ko thì lại bán fl thì mất cả mớ xèng

Em thấy run có khi mai phải xin con cái bỉm

3 Likes

ko biết har hồi lên đc 16 ko bác nhỉ. Ây za e cắt bank xong múc ngay har bác à :frowning:

Sao thế chị

Thứ nhất, phong tỏa ngay tài khoản chứng khoán của ông Trịnh Văn Quyết
. Thứ hai, cơ quan quản lý buộc ông Quyết phải mua ngay lại toàn bộ 74,8 triệu cổ phiếu FLC mà ông này đã bán trong phiên giao dịch hôm 10.1. Trường hợp ông Quyết không chấp hành, không tự đặt mua toàn bộ số cổ phiếu này, công ty chứng khoán nơi ông Quyết mở tài khoản sẽ phải thực hiện lệnh mua.
Thứ ba, toàn bộ số tiền chênh lệch mà ông Quyết thu được sau khi giao dịch số lượng cổ phiếu trên sẽ phải tịch thu để sung vào ngân sách nhà nước vì đây là số tiền thu lợi bất chính.

3 Likes