TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Hủy thì những ng tổn thương nhất vẫn là bà con nhỏ lẻ … Ông quyết có mất cái gì đâu… Luật lệ lỏng lẻo, lái lợn bắt tay nhau hết

5 Likes

trời, phi đội toàn bà con nhỏ lẻ bác ạ. Chỉ bằng cái gạt tay của mấy ông cổ đông thôi :)))

Vậy nên chốt bớt đi chị, giữ gìn thành quả

1 Likes

Kb tin bác Q trật khớp có thật k các bác nhỉ

Dù đồng lòng với ae lâu nhưng nói thẳng luôn là quả hồi chiều nay là kiểu hồi mất dậy, ko hiểu kéo kiểu gì nhưng chỉ dành cho ai đã biết thông tin trước, đặt lệnh trước để thoát hàng, hoặc 1 ít ae may mắn chớp đc thời cơ để thoát thôi! hồi kiểu gì mà nhảy vọt 1 phát lên giá tham chiếu trong vòng 5 phút xong tụt về giá sàn luôn ngay lập tức, nhiều ng ai mà trở tay kịp. nói chung ai đen thì vẫn bám, ai đỏ thì thoát kịp.
Khuyên thật là anh em nên đề ra một quy tắc đầu tư chung cho bản thân, lãi đến mức nào đấy thì nên cắt một nửa xong gồng tiếp, còn cái target nta đề ra là để ae cố vững cầm hàng, ko bán tháo trong thời gian kéo xả chứ không có tính chất chính xác, hàng có thể xả bất cứ lúc nào như 2 hnay, cộng thêm quả bảng điện đơ nữa nên ko thể chạy kịp.
Bài học đắt giá cho việc tham lam và tin tưởng quá đà! Hãy thật tỉnh táo để bám trụ thị trường lâu!

18 Likes

bác mua giá 16 thật sự liều lĩnh đấy. nhận định cá nhân e về HAR, nếu thủng giá 12 e sẽ bán ra hết

2 Likes

Hj.Hôm nay e cũng buồn và lo lắng các bác ạ. Sáng nay múc JVC tham chiếu nên bị âm 7%. Hy vọng ngày mai tươi sáng, chứ sao số em đen quá,mua con nào là âm tài khoản con ấy ah. Mới cắt lỗ con kia -15%, qua đây làm phát âm 7% luôn

2 Likes

Thôi bác…kì cọ gì đâu… mai Xanh để ae gà về tk đợi thuyền bác nhỉ :sweat_smile:

1 Likes

Căng nhỉ, jvc nay mới mua thì ko kịp t3 mà thoát ấy… Har mai thoát luôn vậy

Nhưng nay QH thông qua gói kích thích thì sao JVC lại bị ảnh hưởng tiêu cực đc, mình nghĩ là tốt chứ

:joy: chia buồn cùng bác, VNI giảm thế này cứ bình tĩnh hay mua bác ạ hoặc Liều ăn nhiều

E bị kẹp ko thoát dc huhu

Chào bác hươu. Bác còn giữ hàng gì không ạ?

Giờ em đâu còn gì đâu nữa mà liều bác. Em all In vào JVC rùi.
Mai mà không khởi sắc chắc em không có tết bác ạ

1 Likes

Mai c hi vọng nó hồi c chốt hết nghĩ khoẻ :joy:

1 Likes

Ôiiii… Nay buồn có khi mai lại vui ngay… Cuộc sống mà… Quản trị rủi ro luôn đặt nên hàng đầu… nhưng cuối cùng con người cũng k thoát đc khỏi 2 chữ tham lam… Tích góp từng chút 1 cuối cùng chỉ â phiên sàn mà rớt hết nước mắt . Cứ suy nghĩ tích cực lên… chúng ta còn chiến đấu với nhau nhiều năm nữa …còn có lúc sẽ khốc liệt hơn … Tâm lý vững vàng rồi thành công quả ngọt sẽ lại tới .
image

19 Likes

Hi vọng cá hồi để mình chốt gỡ vốn :sob:

1 Likes

Em không hiểu sao JVC nay lại xanh lơ đc :(((

1 Likes

Do tâm lý fomo quá bác kìa, ai chứ e vẫn giữ con đó

1 Likes

vậy mai chốt tivi à