TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Thôi các bác. Đợi tàu mới mình làm lại. Thực chiến nhiều mới giỏi được.

e còn ít ros lướt lát sáng nay bắt sàn 13.9 nên bắt buộc phải trả hàng ngay e vẫn khớp đc giá 14.85 nhé quan trọng là mn có muốn thoát k thôi mn vẫn đặt kỳ vọng nên k thoát đó e khẳng định là k biết trước gì nhé

3 Likes

Bác nói chuẩn. E khắc cốt ghi tâm :grin:

E còn nguyên Har và JVC vẫn lãi một ít… Nay sập ATC làm j có ai kịp bán. Mai xem ntn giảm tỉ trọng cho an toàn… Bác nào sáng nay hô mua thì nên xem lại đi nhé … Nhạy cảm quá… thời điểm tin xấu ngập tràn , tâm lý nhà đầu tư như nước tràn ly

5 Likes

A vẫn giữ :grin::grin:

2 Likes

em cũng vậy

do tâm lý thị trường giảm điểm… Họ quyết chi phối tâm lý thị trường bác ạ… Gây bán chéo hoảng loạn

1 Likes

Hy vọng sẽ hồi phiên mai. Hoặc chỉnh thay máu ae gồng được sẽ có quả ngọt bác ạ

1 Likes

Tính ra sáng e với bác cùng ngăn bà con tăng thêm kl sau khi có diễn biến thị trường xấu​:joy::joy::joy:

1 Likes

ok bác. mai bỏ việc canh thôi bác ạ :upside_down_face:

1 Likes

trần em đu ngay… sàn cho tiền em cũng k dám múc …

1 Likes

Nay lực bán cuối phiên HAR và JVC k lớn… mONG Mai có nhịp hồi mạnh cho bà con thoát hàng

4 Likes

Thế mà có chim lợn nói mình hô hào mua, chịu :joy::joy:

2 Likes

chim lợn mà

em nay cũng bán ROS đảo qua Tivi rồi bác. Thị trường thế này mã nào cũng toi. Mai BĐS k biết thế nào. Kệ thôi lo cũng chả được gì mệt người. Lãi thì cũng gần hết rồi :frowning:

Cám ơn bác Hươu an ủi :smiling_face_with_three_hearts: Em f0 nên chưa nhanh nhạy và tâm lí vẫn chưa vững với thị trường :sob:

Cứ bình tĩnh và bia bà con…

27 Likes

Gói hỗ trợ của chính phủ vừa ra lẽ ra mai tt sẽ khởi sắc thì media đưa tin THM bỏ cọc. Tin này trên vp lan truyền khắp nơi thì đã có từ 10/1. Phiên htrc đạp sàn đó ạ. Theo em thì cp bds k liên quan nhiều tới THM. Chỉ có cp cty đó có rung thì rung mạnh thôi ạ. Quan điểm cá nhân các bác đừng ném đá

2 Likes

JVC Nay KL bán chủ động 8tr thây bác… Chạy té khói luôn… em nghĩ chắc hàng t3 về nên bị đạp vậy
Mai xanh vẫn có tết được.
HAR thì im im đi lên rồi im im FL :)))

Chuẩn…phải ngồi im nghe đã

25 Likes