TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

image
Thị trường sập bà con ảm đạm quá ̉^^ Ngày· mai nắng lên em sẽ về mà ^^ · Luôn hướng về ngày mai… e biết nhiều ng đang mất niềm tin, đang buồn, đang thất vọng, đang chán gét tất cả nhưng mà 1 năm e trải qua cả chục lần ntn rồi… RỒI SẼ ổn thôi ạ . AI đồng ý tim cho em cái ạ ^^. Không có gì phải buồn cả

42 Likes

Tivi đang có tin tốt gói kích thích y tế 60.000 tỷ vừa thông qua hi vọng sáng mai giảm chiều xanh nhẹ là tốt rồi bác

4 Likes

bác soi lệnh bán sàn ít mà … Chứ em k nói kl chung… Nay do thị trường… Mai xem ntn rồi xử lý , bình tĩnh

3 Likes

Tin tốt 75tr cổ phiếu của anh quyết bị hủy hôm 10/1 nhea

2 Likes

Chính vì thế khi thấy ROS bán FL 29TR…em đã alo bà con phiên sáng nếu ROS hồi thì bán 90% …thấy kh ổn là phải bán ngay bác ạ…

27 Likes

Bên UBCK yêu cầu chủ tịch FLC mua lại 75tr cp bán hôm 10/1 thì liệu có cá hồi không nhỉ?

2 Likes

Tranh thủ bà con cho e xin ít tim đú top tim bà con ơi :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::grin::grin::blush:

14 Likes

Bia là ok nhất

22 Likes

Cũng mong là vậy bác, em hàng t3 còn chưa về hiccc

Bác nói chuẩn quá. Thị trường nay xuống mai lên là bình thường. Quản trị rủi ro được thì mới tồn tại được. Tất cả cũng chỉ tại 1 chữ “THAM”

6 Likes

JVC :grin: Tin tích cực mai là ổn AE cứ tin Có JVC là thoát nghèo nhé.

3 Likes

2 hôm rũ hết 150tr cổ phiếu .mai là cạn cũng và lại trần thôi

2 Likes

thả tim luôn nè

2 Likes

Chưa bán thì vẫn chưa chắc chắn là lỗ mà bác nhỉ :grin::grin:

4 Likes

Mời bác bia… Bà con giải quyết xong vụ này lại có tàu mới 20-30 % lại vui ngay ấy mà hihi

9 Likes

Em lỡ đu giá hơi cao ros sàn 2 phiên gần như mất hết lãi :sweat_smile: Chiều nay bận không canh hồi mà chốt được :disappointed_relieved:

Hj.em cũng mong vậy. May ra mai bác @MrKhoai chốt ROS mà vào JVC thì ok

Em thưa với bác…thấy ROS không ổn buộc em phải alo bà con bán chốt lãi 90% khi ROS hồi giá xanh…em cũng đã thông báo phiên sang rồi ạ…trẳng nhẽ thấy không ổn lại alo bà con mua vào thì toi ạ…

34 Likes

Hôm nay em buồn nên ko bia được bác ợ

2 Likes

ok bác! Em nghe bác, đợi theo dõi thêm ạ