TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Toàn bà con nhỏ lẻ nên, ưu tiên chốt và nhắc bà con chốt bảo toàn lãi khi thị trường bất ổn là đúng quá rồi bác

4 Likes

Chuẩn bác… K ai hô mua cả … :smiley: toàn hô bán với ngồi im thôi. Chim lợn vào bảo em hô mua … Lật mặt với bà con… hì

7 Likes

Hì nay e thoát ra đc ROS lại đâm đầu vào JVC, phiên mai lại hồi hộp nữa ạ.

1 Likes

ĐÃ thả tym

1 Likes

ROS em ko dám ý kiến ạ.
Em nói về HAR mà bác.

Hai đứa tim chéo cho iu thương nha kaka

4 Likes

Giờ phải bình tĩnh …xem sao đã bác

24 Likes

1 năm có bao nhiêu ngày ntn… Em quen rồi … Mặt lạnh tanh luôn… Buồn có 5 phút làm bi thuốc lào lại quên ngay… K còn mất ăn mất ngủ như lần đầu

9 Likes

em ké với ạ :joy:

Chuẩn bác…không nên bàn nhau bán hàng…ai mua bán là tùy mỗi người…em còn kẹp 76k JVC 12.6 Vì mua đuổi bác ạ…mai mới đủ t3

28 Likes

Có tin tốt rồi sánh mai 10 h là quay xe

2 Likes

Ok bác nè, cày tim lên top :grin::grin::grin:

3 Likes

mai phải xem tình thế rồi mới quyết định. này mở đầu cuộc khủng hoảng ck VN đầu 2022

Hold to die, mà die rồi không hold thì biết làm gì :joy: :joy:

2 Likes

Chính vì thấy ROS không ổn…em buộc lần đầu tiên phải alo bà con là bán 90% ROS…để an toàn cho tất cả…

27 Likes

Cám ơn bác Hươu. Luôn an ủi mọi người. E nhỏ lẻ, chơi chứng băng tiền nhàn rỗi nên lỗ có thể lên tinh thần ngay đc. Sợ các bác đi vay và chơi tiền vay, khó mà tích cực được ạ

2 Likes

Cứ bia đi…em cũng kẹp JVC bác ạ…

26 Likes

Các bác bán hết ROS rồi à, mai nó xanh tím thì sao. CP mình mua mà cứ đi hỏi bán hay không nhỉ, bố ai dám trả lời.

3 Likes

Cái này em có xem, nhưng chiều mới ngồi máy được. Canh lên xanh mà tham quá. Lúc sàn bán đi thì ngon bác ạ…

Ơ cùng là Fan thuốc lào, bác có hút thuốc lào ngon em biếu vài lạng hút cho quên thị trường :smiley:

3 Likes