TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Chuẩn bác này chỉ được cái nói chuẩn…

24 Likes

bác giống em rồi, đảo ngói thôi bác :smiley:

1 Likes

Khi giảm ai cũng buồn…khi tăng mọi người lại vui…ROS cũng chỉ là bớt lãi của bà con mà

32 Likes

:joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

Chuẩn Bị lướt T0 JVC hehe :beers: Bia Anh ơi :grin: Tivi JVC lại CE 4,5 phiên tới bây giờ kk

6 Likes

Chuẩn bác…em cứ lại phải lướt t+0 JVC để có bia

23 Likes

hehe … Thuốc lào hút vào quên hết muộn phiền… Bản lĩnh ^^ lên bà con ơiiiii… Quen rồi mới có tâm lý, và kinh nghiệm thép đc…

10 Likes

Thị trường thế này mã nào cũng vậy mà bác. Bác phải lạc quan thì mọi người mới lạc quan được. Vẫn luôn tin tưởng bác Khoai và phi đội Gà bay

2 Likes

Thị trường 2 hôm nay phản ánh kqua vụ THM bỏ cọc rồi. TTCK luôn đi trước tin tức, media chỉ là khâu cuối cùng để hợp thức hoá và giải thích một phần chuyện gì đang xảy ra.
Vậy nên bà con bình tâm một chút suy ngĩ sẽ thông suốt hơn.
Tự dưng em lại nhớ vụ đầu tháng 11 em mới vào ck, fomo đu DLG giá 8,x (em ko nhớ rõ lắm, chỉ biết là đỉnh lúc bấy giờ). Và nó đỏ và lơ suốt, có xanh thì tkhoan em vẫn đỏ lòng.
Và em mặc kệ bố nó, gần 2 tháng nó vượt 9, em đã bán và về đc bờ.
Vậy nên bà con quan sát thêm thị trường + mức giá mua vào để đưa ra lựa chọn sáng suốt!
Em cũng >70%tk là Har, mua 2 lần giá tb là 14.21. Gần Tết rồi bà con cố gắng nhé, bánh chưng sẽ có thịt!!!

7 Likes

bác nói chuẩn. Mai ROS ce cho bà con phấn khởi

5 Likes

Em lạc quan mà…tinh thần GÀ BAY ít sợ lắm…bà con cứ bia đi…rồi lại có hàng ngon 20-30%/ tuần…kh lo

36 Likes

AE vẫn tin tưởng bác
Chỉ là chém gió cho bớt căng thẳng thôi bác, vài phiên xanh tím ae lại đâu vào đấy hết :heart_eyes:

1 Likes

1 là họ FLC bán chui…2 là vụ THM bỏ cọc…toàn đạo diễn hết…rồi lại đâu vào đấy thôi…

37 Likes

Chuẩn bác, phải có những ngày như này thì những ngày gồng lãi mới thấy giá trị được

5 Likes

mong thị trường ổn định cho đỡ phải đánh du kích chứ mấy hôm nay toàn xập xình phải pm người biết người k ạ😢

Sài gòn anh dũng rút lui . Hà Nội anh quyết bán chui cổ phần

11 Likes

Em chỉ giảm lãi thôi , mai sàn em vẫn lãi , mong có tin tốt hơn cho mn thôi ạ .Chấp nhận bởi quyết định của mình , Cảm ơn bác Khoai về tất cả . Em vẫn hứa ít nhất năm 2022 có 1 căn nhà cho các bé .

5 Likes

Bác Khoai tham gia thị trường nhiều năm rồi cho e hỏi là những lúc tt downtrend dài hạn có cướp tàu đc không bác?

He…cũng đã chốt kha khá r… mà vẫn thiệt hại ác quá… Mai mong là ọi thứ sẽ ổn

3 Likes

Đôi bạn thân làm quả khuấy động thị trường ghê chị nhỉ

4 Likes