TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Thế mai hàng về bác có bán k ạ

1 Likes

E chưa kịp bán

Hì mong mai em TV hồi lại phục thù vụ mất lãi ROS Bác ạ :stuck_out_tongue:

1 Likes

E cũng fan thuốc lào, e mới bảo vk đập điếu,bjo toàn phải ra quán trà đá hút,kkk🤣

Kh bác…tạm nghỉ…và soi cp giá lên đi ngược VN mua thôi…nhưng rất tít cp như vậy

31 Likes

Bác có nghĩ đây là cố tình nắn dòng ko cho bđs tăng nóng nữa ko bác

1 Likes

Mai cá hồi ko bác? Hay là lau sàn nữa ạ? Hic

Mai có hàng mới không bác?

Bác hỏi khó bác khoai thế :joy: :joy: :joy:

1 bác GÀ BAY hôm nay đã chốt lãi khi ROS hồi giá xanh…nên chim lợn nói bà con GÀ BAY bị úp bô ROS là ngớ ngẩn…vì bà con mua giá từ 6.6…

Cảm ơn bác @Trangth273 đã ủng hộ quỹ GÀ BAY…bia 333…

26 Likes

Em là em giữ nguyên, hnay hốt thêm, khi nào anh Còi ói ra trả em mới chịu

4 Likes

Em vào nhóm hơi chậm đúng lúc vào thì đu giá cao bác ạ. Lại còn vừa mới cắt lỗ bank chứ bà con hình như mua har giá thấp từ lâu rồi, cả ros cũng giá thấp rồi. Em mới chơi mà lỗ suốt chán quá bác ạ

2 Likes

em đóng bỉm 2 cái là rơi cả 2. Đôi bạn này phải ghi vào sách giáo khoa :smiley:

2 Likes

Đúng là sau những sóng gió thì chỉ còn lại những thành viên gạo cội vẫn gắn bó với pic, những bà con mới vào chưa ăn đc tí nào chạy mất dép hết.

1 Likes

Bác soi cho bà con mã để gỡ đi bác

5 Likes

Tầm bác K thì tâm lý thép r, chỉ sợ các bác f0 (giống e) tâm lý ko vững thôi. Mà cái tâm lý này thì bắt buộc phải chinh chiến nhiều mới cứng đc.

1 Likes

Bác Khoai ơi, mình du ROS cao quá, thứ năm mới về tk nên chưa bán đc, bác cho xin mã mới nhé

Bà con mua ROS 6.6 HAR 5.7…nên bà con kh sợ lỗ…chỉ là bớt lãi thôi ạ

27 Likes

Mỗi lần hút thì lấy điếu đập vào đầu cho nhớ,lần sau khỏi hút.Thời Sv anh phải 5 bi mới đi đánh răng,ăn sáng.bạn gái anh,là vợ bg chỉ đúng bài đấy,25 năm nay ko hút 1bi,nhìn là sợ,sợ bị gõ vào đầu

4 Likes

Những tin như này chỉ làm cho cơn nóng giảm đi chút thôi bà con ạ. Rồi đâu lại vào đó, chính phủ bơm tiền ra lại chảy vào bds để lưu trú thôi chả việc gì phải xoắn. Muốn kiếm ăn ở tt này phải tập tinh thần thép và bản lĩnh lên thôi

1 Likes