TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

:beers: Biết Đâu Mai tivi màu JVC đi ngược thị trường giai đoạn khó chịu này hehe :beer::beer:

1 Likes

Em hồi hộp ngày mai quá :joy:

3 Likes

Ha ha, này mấy bỉm đỡ nổi bác nhỉ :laughing::laughing:

3 Likes

2 bác thư ký này tình tứ với nhau quá nhé.

Bác tình hình thế nào ạ? chốt lời bớt chưa

Em xin phép bác Khoai có ý kiến. Là trong phiên hôm nay thanh khoản cao 13m nhưng có tới gần 5m được thu mua vào 30 phút cuối phiên. Em nghĩ đây là phiên rũ hàng thui. Em theo tàu bác khoai nhưng theo muộn vì không trong diện nhắn tin mật nên hiện cũng đang hoang mang vì bị âm. Nhưng em tin đây khả năng cao là một phiên gom hàng của lái. Nếu bác khoai thực sự biết lái là đội nào xác nhận cho mọi người thì mọi người sẽ tin tưởng giữ hàng tiếp hơn đấy. Xin bác Khoai cho ý kiến.

2 Likes

vâng, e thấy bà con lãi ngon cắt bank lpb múc har đúng giá 16 thì giờ âm nặng chán ghê bác à. Cả jvc e cũng mua 12.6 nữa

1 Likes

Ai đỏ cũng vậy, bác cứ bình tĩnh mai theo dõi thêm. Để ý cả trên pic nữa nhé

1 Likes

Chuẩn bác

21 Likes

Thật ra jvc hnay chả có lý do gì để sàn , sàn do lái thôi . Còn nội tại và game cty tốt mà , phát hành thêm cp giá mừoi ai để giá 11-13 đc . T3 sai lầm thì t30 xem có ăn ko

10 Likes

Bác hỏi em nào…hihi…

22 Likes

Dù bỏ bằng cách nào thì qtrong nhất vẫn là bản lĩnh a nhể, a lm đủ cách mà vẫn ko bỏ nổi, e hút cũng gần 20 năm rồi

1 Likes

Hàng mới lúc nào cũng có…nhưng thị trường xem ổn không đã bác

28 Likes

Mai vẫn để mai tính bác ơi… Xác định trc tâm lý giảm tỉ trọng để đợi sóng gió qua bác ạ

6 Likes

Hỏi khoai

Em có lỡ nói gì sai hả bác, thấy bác cứ bơ em thế nào ý :sweat:

Nói thật lòng là bác Khoai hô ros từ 6.7. Em vào pic sau cuzng vào đc giá 8. Lên 14 là em phắn luôn. Chơi cp của anh Quyết thì phải hiểu lối đánh của anh ý. Ai ôm cp chả mong nó lên, trong đó có bác Khoai. Bác ý mong nó lên 30k, lúc ros 14 bác ý cũng vào thêm. Mọi người vào sau, nói thẳng là fomo. Tiền của mình tự mình quyết chứ. Bác Khoai hô Ros vì bác ý cầm. Ở đây it ng cầm giá 6 là chắc chắn. Nhưng tầm giá 8-9 thì nhiều. Hội fomo, k biết quản trị rủi ro tiền của mình trách ai. Còn em em ăn ros giá 8 10k lên 14 em phắn rồi ngồi im xem.

4 Likes

Hôm nay cũng hiệu ứng do thị trường xấu…nên 2 phiên t3 hàng về bà con GÀ BAY chốt lãi cũng kinh…

21 Likes

vâng chắc mai chỉ cần 1 cái là thoải mái rồi bác. Dần dần sẽ ổn thôi

1 Likes

Tát nyowcs thro mưa

2 Likes