TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

E cũng lên tàu JVC hôm qua 12.3

2 Likes

Sáng em lướt cũng thấy… ui…PM mấy bác kia mất uy tín quá

2 Likes

Kệ đi bác…họ làm 10-14% t+0 òi

19 Likes

Em 13.2😂.

3 Likes

cảm ơn bác … Tâm sự thật lòng và suy nghĩ của em đó bác ạ… E cũng đã từng trải qua nhiều vụ còn đau hơn ntn… lúc đó chỉ cần 1 người nói những lời an ủi cho mình yên tâm thôi bác ạ

12 Likes

Mỗi lần hút mà gõ cho 3 cái vào đầu,em mà hút được tiếp thì a lậy em

2 Likes

Dạ…em chưa xem hết hòm thư ạ

25 Likes

Bác ơi thế thấy có biên thì bác Khoai bảo bán là đúng rồi còn gì , ko bán để ôm đống đấy sàn liên tiếp ạ😓 mà ros lượng cổ bên ngoài nhiều vậy cái đội gà này bán thì nó nhầm nhò gì đâu bác

1 Likes

Em cảm ơn bác @trongthao …đã ủng hộ…Chúc bác sức khỏe.

32 Likes

Em cũng mất 200tr lãi…kệ đi…còn rừng là còn củi

13 Likes

Chị còn nắm giữ Ros k chị

3 Likes

Những lúc như này… chỉ cần có vậy bác ạ :heart_eyes:

1 Likes

4 tháng nay bà con GÀ BAY toàn ăn 20-30%/ tuần…có em ăn 50-100%…ROS X3 TK…bà con đang buồn vì mất lãi

29 Likes

Biết thế hồi xưa học tâm lý chị em phụ nữ thì ngon

2 Likes

Do T3 hàng về nhiều b ơi, đội mình fomo ăn non nhiều mà có hiểu cty mấy đâu

1 Likes

:sleepy: vâng… Chơi k đẹp chỉ được 1 lần thôi.
Bác đừng mất lòng tin nhé… còn nhiều bác sẽ chốt kèo chuẩn cho các bé ạ

1 Likes

Thực ra ROS bà con chốt gần hết giá 14-15.4 rồi…bác nào còn chỉ là thấy nó tăng mua đuổi lại ít thôi…em soi ít sai lắm…

25 Likes

mai em sợ mai Ros nó không hồi để mình thoát ấy các bác ạ chắc e đặt bán sàn mất, mai Jvc hàng về đu tận 12,6 lạnh toát …

1 Likes

Jvc hấp thụ gói 66 tỉ xong cũng phải 20 trước Tết âm, có tầm nhìn r cứ vững hàng mà cầm thôi các bác. Con ngon k sợ chết

5 Likes

Hàng mới hôm nay chỉ có 4 bác xác nhận…còn nhiều bác kh thấy gì cả…hơi buồn 1 tí nhưng không sao…em lại soi cp alo bà con như mọi ngày

39 Likes