TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

K hẳn bác!ng có lời sẽ k kêu đâu!chủ yếu biết bác muộn quá thôi!bản thân e bay 50% tk e k đổ ai!e mua về chưa đủ t3 bán!ai có lãi mà còn lăn tăn thì e khinh

1 Likes

Đúng rồi bác nè, vẫn còn nhiều cơ hội kiếm lại nữa mà

3 Likes

Em khẳng định JVC 2 hôm nay t3 bà con GÀ BAY đã chốt lãi ít nhất 6tr cp…giá mua từ 10.4 - 11.5

23 Likes

Hi vọng ngày mai sẽ sáng bác nhỉ!

Thế msf chim lợn vẫn cắn.Thằng fo cũng ăn ROS cả mớ mà nó vẫn quay lsij cắn.Nó chắc ko bằng con chuột nhắt,bác Khoai còn bảo nó là loại giẻ rách cơ mà

3 Likes

HAR em thấy vẫn có tay to đè gom, nhưng khi thị trường ổn định gom ko được nhiều.
Hôm nay, ngày mai thị trường xấu, bà con tâm lý yếu sẽ bỏ chạy toán loạn, tay to múc được nhiều hàng lại ngon. Nhẹ tàu rồi, tay to cho phi tốc độ cao thôi.
BDS 2022 vẫn dẫn đoàn, giá đất vẫn tăng dù ko có THM.

4 Likes

Kh lo bác ạ…cứ vô tư đi

16 Likes

Mong có mấy bác bận. mai sẽ xác nhận lại ạ… MR khoai luôn luôn Uy Tín vàng 9999 :heart_eyes:

2 Likes

Chuẩn bác…ý em đang nói đa số bà con mua vùng giá thấp của ROS…HAR

21 Likes

Cứ bia bác ạ.:beer:

1 Likes

E cũng đu JVC 12.6 mai hàng mới về đây bác, cùng nắm tay nhau thật chặt nào … : ))

4 Likes

thơ hay quá phải thả tim

Em vào sau nên mua giá cao mà thôi coi như bỏ rồi làm lại sau. Thị trường xấu cp m cầm bị nv là khoa tránh được. Thôi thì hy vọng vấp ngã ở đâu đứng lên ở đó, tập trung kiếm tiền bù lỗ chứ ko buồn nhiều rồi thẩn thờ cả ngày ko ladm đc gì hazzz. Dù sau cũng cảm ơn bác Kh ạ, hy vọng lần sau có cơ hội được lên tàu cùng bác sớm

1 Likes

:flushed: lần đầu e nghe kiểu này luôn a, a cứng thật đấy,kkk

1 Likes

Bác vững tâm đi…bia bác ơi

23 Likes

Nắm tay nhau thật chặt, giữ tay nhau thật lâu, nói với nhau 1 rằng mình sẽ k xa rời :laughing::laughing:

3 Likes

Hủy, bắt mua lại ( hoặc các Cty ty Ck dùng Tk của Qc mua lại 74,8tr cổ) phần tiền lãi chênh thu nộp ngân sách. Và Qc có thể bị truy tố hình sự. Còn cổ đông thì mặc kệ.

2 Likes

Mong mai lại đâu vào đấy, vì 1 cái tết ấm no.

1 Likes

Chuẩn bác…còn nhiều cơ hội bác nhỉ

20 Likes

Bác @Mrkhoai check PM của em nha, em nhận kèo 1 tháng … 1 căn.

2 Likes