TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Hihi…lại có tầu mới bác ạ…rất nhiều tầu mới luôn

31 Likes

e đu IVC giá 12.5 mai có nên mua để TB giá k bác Khoai ơi

1 Likes

Chúc bác K, a P và cả nhà ngủ ngon mai còn chiến đấu, e đi bóp chân cho vk ngủ,:sleepy:

1 Likes

Chuẩn bác…phải đợi ổn đã

17 Likes

Ros Vẫn ổn Chứ Bác

Cơ hội còn rất nhiều nên, bà con cứ bt nè. Còn vốn là còn gỡ lại bt

5 Likes

Pp bác…bóp nhẹ nhẹ thôi nhé…

21 Likes

E đi ngủ đây, G9 bà con Gà Bay.

Vâng ạ…hàng mới nhé bác

22 Likes

Cái này nghe thông tin là đề xuất vậy nhưng chưa có quyết định chính thức

3 Likes

ROS…kh ổn tí nào…em đã alo bà con bán 90% tk

24 Likes

Dạ tiền thì làm lại được. Chứ buồn bạc cả đầu thì lại mất bao nhiêu là thời gian, sức khỏe. Lỗ kèo này em lại đợi bác kèo khác theo sau

1 Likes

Chuẩn bác

16 Likes

Đợi xem sao đã bác…ngồi im …cùng lắm lướt t+0

18 Likes

Tin tưởng bác Khoai dù e mới vào nhưng đọc cp từ lúc bác phím đến h thấy Bác có tâm quá. Cảm ơn bác và chúc bác sức khoẻ, bình an. E sẽ theo dõi bác thường xuyên

Nên canh giảm kl bâc, vì đang có nhịp điều chỉnh mạnh của thị trường nên giảm kl bảo toàn lãi

3 Likes

Một điểm hay của T3 là giúp bà con k bị mất hàng =)) Mai lỡ ce lại khối người tiếc. Bà con mua gia tăng JVC gần đây cứ yên tâm ạ. Cứ từ từ rồi đâu khác có đó. Cổ tốt sớm muộn cũng hồi.

5 Likes

13.2 đây bác. Chơi tiền thịt thì vào bờ hơi lâu tý ko sao đâu bác ơi… :slight_smile:

Em nghĩ bác khoai nên kệ thôi hàng nghìn người ntn bác làm sao quan tâm từng người một được. Em thấy đa phần ace vào sau mua đuổi ros giá cao nên giờ này bất ngờ quá nên âm nên nhiều ý kiến. Bác khuyến nghị mua Ros mai từ thời 5-6k rồi chứ có phải 15-20k bác mới khuyến nghị đâu. Kệ thôi bác. Kể cả em vào sau JVC 12.4 đây âm - nhưng em cũng kệ lời ăn lỗ chịu. :smiley: nhưng đợt tới có mã nào bác cho em xin mã để kiếm chút gạch đá cho các cháu với nhá. MR.Huy uy tín bằng vàng 9999 :smiley: cám ơn bác mong bác để ý

2 Likes