TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Bia bác…vô tư đi

22 Likes

C có 2k mua lúc 13.5 trc hôm bán 12.8 thôi. Nhưng vào klf tưởng hnay hồi ai ngờ sàn chưa kịp bán thoát hàng.

2 Likes

Ai bảo bác là con trai… e cứ nghĩ bác con gái cơ ý kaka. Bác Khoai bị hút hẫng khi biết bác là con zai há há

2 Likes

Ông HÒ ĐỚC PHỚC,bỏ thầu

Bác lại làm em phấn trấn lên rồi ạ …hihihi :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Em chơi ck công khai…nên bà con có lãi là em cũng có bia…thị trường chung nên phảo thật bình tĩnh…kh nên đổ tại họ FLC hay THM…bà con gà bay vẫn lãi là ok rồi…chỉ là bớt lãi thôi ạ

28 Likes

Dạ, lại xem thoát bớt đi chị nha. Tình hình thị trường điều chỉnh mạnh đó, mai e cũng thoát bớt. Giữ lại mỗi tivi để xem thôi

6 Likes

Ok

1 Likes

Vâng bác Hươu , chẳng phải mình cổ phiếu đâu bác . Mọi phương diện cuộc sống em đều thấy đôi khi chẳng giúp được gì nhau đâu nhưng 1 lời động viên vu vơ từ 1 người o quen cũng làm cho mình ấm lòng hơn , tự tin hơn , mạnh mẽ bước tiếp !!! :heart:

1 Likes

Giống mik thế. Cũng cắt bank vào và đủ Flc, jvc 12,55

Bác cứ đùa. trai gái bác @mrkhoai không để ý đâu. Em để avatar thật thì bạn em vả em chớt… :sweat_smile:

Ha ha no rồi bỏ thôi, nói chung có vết từng bỏ thầu trúng rồi mà :rofl::rofl:

2 Likes

Hôm nay e cũng chốt ROS giá sàn, giảm lãi thôi. Cá nhân e nghĩ nhận được ttin đã là may mắn rồi, còn lại cần tự chịu trách nhiệm với qđ mua bán của mình.
Cám ơn bác Khoai nhiều ạ.

2 Likes

Em trêu bác cho vui tý thôi hihi

1 Likes

Ăn gõ đi xem có bỏ ko,nhưng bỏ được thì ko kẹo,ke bóng bánh nhé

1 Likes

ok… bác :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: bác đẹp trai đấy… chắc có râu ria :)))

Tâm lý phụ nữ là thứ không thể học hết được , em cũng mong học được chút ít để thi thoảng lôi ra xin vợ tiền cho dễ !

Các bác ơi cứ vô tư đi ạ … e cũng đang âm JVC vì e đu giá 12.6 nhưng thị trường ck là vậy … nó xuống rồi nó lại lên chỉ vấn đề là thời gian thôi…mai mà nó hồi thì lại vui tươi ngay ý mà

3 Likes

Chúc bà con gà bay ngủ ngon… Ngày mai nắng ấm… Mọi thứ rồi sẽ lại thật tuyệt vời… Luôn cười vui nhé bà con

5 Likes

Các cụ soi thì phải bỏ,kể cả có tiền mua vẫn phải bỏ

3 Likes