TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Nhất trí bác… bia còn nhiều với điều phải ngoan cơ :joy: :joy: :joy:

Mai ros hồi ko bác

Cảm ơn bác…bà con chỉ là bớt lãi nhiều thôi

28 Likes

Em đọc bác chả hiểu gì… bác có thể thông não cho em không ạ?

Ok bác…chuẩn GÀ BAY - F247…

27 Likes

Pp bà con…em xin phém đi soi cp nóng để alo bà con…hàng mố hôm nay có 550k giá đỏ mà chỉ có 4 bác xác nhận lên tàu làm 10% t+0…hơi buồn 1 tí…

Chúc bà con ngủ ngon…em kính bà con bia 333…

36 Likes

Em Hươu thế mà tâm lý phết … c cũng hơi buồn vì hnay vừa khớp ros giá sàn xong thì nó hồi😔buồn nhẹ nhưng thôi …âu cũng là bài học nên biết đủ😀 cám ơn e đã an ủi bà con

1 Likes

G9 bác…

Bác làm em lo quá. Mới múc sàn ROS hôm nay

3 Likes

Vội thế bác…
Mà bình tĩnh đợi mai đã… Biết đâu bất ngờ

Đúng rồi bác, k bỏ thì chuẩn bị thi công cao tốc tiền mô mà đền bù vì giá đất bị kéo lên do đấu giá này

3 Likes

Bác làm nóng hổi ghê thế.đang chỉnh mạnh , tính ra sáng e với bác hươu cũng kêu k mua thêm rồi mà :laughing::laughing:

3 Likes

Híc!!! Mấy nay chăm vợ trong bệnh viện không vào bảng điện, không vào pic, không đọc tin. Giờ mở ra thấy Ros, Har giảm hết lãi rồi. Chắc ai đang cầm hàng cũng tâm trạng như mình thôi. Coi như tai nạn, mai xem hồi thoát hàng làm kèo khác vậy.

3 Likes

Qc bị phong toả tk r

Nhưng bút sa thì gà chết tin tràn lan v ng ta đẵm lên nhau mà chạy lái cũng ko kéo nổi những phiên này trừ khi phiên ngầyi xanh chấn an thị trường

1 Likes

Uh. Thankius em. Tk c đỏ rồi các cổ đỏ hết rồi har jvc nên mún bán cũng ko bán đc. Đành ôm đến khi nào về bờ thì bán. Còn các cổ cũ cũng đỏ. C quen gồng lỗ rồi. :sob:

1 Likes

Là sao ạ

Rút ee là sao ạ

1 Likes

Mình ko để ý tất cả tin mọi người được
Thôi kệ đi coi như bài học

2 Likes