TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Vâng thế e cân nhắc , cảm ơn bác

mai hồi lại nhé đừng lo bác

5 Likes

Các Bác cứ nóng ruột, Em hỏi các Bác hôm nay 154tr CP FLC là các Bác nhỏ lẻ mua hay cá mập mồm lớn mua nhỉ???

1 Likes

Hic,nay Ros sàn em cũng mua,nhưng thôi chấp nhận để tạm xem tình hình thị trường ạ

1 Likes

Har thì sao ạ bác ơi

1 Likes

Em cũng chưa bán được, vẫn còn nguyên. Biết đâu ngày mai có bất ngờ thì sao :slight_smile:

1 Likes

Cá mập mua

E cũng đang hy vọng

Vâng. E cũng hi vọng vậy. Hồi e lại gồng lãi😀

1 Likes

Mong là cá mập mua

1 Likes

cổ flc với ros bị cho vào blacklist r cb

3 Likes

Em cũng lỗ ros har rồi. Nh thôi chờ hồi bán vậy. Nay đặt bán k khớp đc

Ai cũng nhìn ra là tay to cá mập nuốt hết mà. Nhỏ lẻ nào nuốt nổi khối lượng khủng thế.

Qua vụ này các bác đã thấy cái tai hại khi không nghe lời bác Khoai chưa. Bác khoai pm mọi ng mua ros giá 6.x 7.x, nay bán giá nào chả có lãi, chỉ là lãi ít lãi nhiều. Mng vào sau đu đỉnh mới sợ. Bản thân e đu đỉnh Har 15.2 đang lõm tiền, nhưng đấy là mình tự ý làm không theo lời bác khoai mua 9.x 10.x, mình phải tự chịu. E xin góp ý là mình nên theo bác khoai, không bắt dao rơi ros nữa, còn nhiều mã mới bác khoai vẫn soi hằng ngày để pm bà con mà.

5 Likes

a quyết trả giá

“Hay là mình bỏ cả đi
Giấc mơ chẳng đuổi có khi lại về …”

1 Likes

Thế liệu bà con gày bay có ăn bô của lái ko bác khoai nhỉ. Vì thấy nhiều bà con vào lái lại up bô.hic

e mới mua sáng qua thứ 5 hàng mới về cả flc và hả. Hôm nào có mã mới nác @khoai cho e lên tàu gỡ bánh chưng với

hhaah e sợ quá bán sàn đầu phiên

HAR JVC ko có chuyện lái úp bô đâu. Chỉ có bà con dẫm lên nhau chạy mới làm giá giảm thôi. Mặt nước bình yên thì thuyền lại băng băng chạy.

4 Likes