TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Chào buổi sáng cả nhà ạ, vẫn mong phiên giao dịch hôm nay tím lịm

1 Likes

Chào bác Khoai, chào cả nhà. Em lần đầu lên tàu cùng bác Khoai, em mua tivi, cũng hơi buồn nhưng câu hỏi đặt ra là vol lớn thế vậy ai là người mua? Mọi người cứ bình tĩnh đi ạ. Ngay lúc mua em thấy bác Khoai nói hàng ăn tết mà còn 2 tuần nữa mới tết nên cứ bình tĩnh thôi. Chúc cả nhà ngày mới tk xanh đẹp.

Nhiều khi bds đang sóng, mng lại chuyển sang em jvc ấy chứ :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Em nay ko ngủ dc nên dậy sớm, chào buổi sáng cả nhà

2 Likes

Nàm thao mà ko ngủ được

2 Likes

Hqa e bị kẹp ko thoát dc bác ạ. Har âm 7%, ros thì gần hết lãi mà bán ko bán dc :disappointed_relieved: e đag lo phiên nay ạ

E dậy sớm đi Hải Phòng công tác ạ

1 Likes

bac gà bay visin mấy nay bận j ý nhỉ. bác ôm rất nhiều har!!!

bn còn có lãi, mik har âm,jvc âm 7% cả rồi :(((

Ối quê a đang dịch lớn lắm đấy

1 Likes

bác đang giữ nhiêud har vs jvc k! nhưng chắc vẫn đang lãi chứ j :))

Vâng ạ. Có việc nên bắt buộc e phải xuống tp chút xong cũng lên luôn ạ

1 Likes

Chắc bán rồi,cầm tiê f rồi mới ko lên đây

3 Likes

Mình cũng ko ngủ được, Ros làm mình quặn đau, mình tính chung tình với anh Quyết mà ảnh phụ tình mình sớm quá, sánh nay mình sẽ chia tay với ảnh mà ko biết thoát ảnh được ko nữa😂

1 Likes

“Sống chung một nhà, làm gì mà không rõ mỗi lần chim én bay hấp háy, đậu trên đám chà dưới mé sông, ông già lại đi lật lịch thăm chừng. Một tháng trước tết, ông vác cuốc ra sân, tụi nhỏ dù muốn dù không cũng phải vác cuốc đi theo, xới nhừ mảnh sân trước nhà, lụi hụi tưới nước cho mềm xốp lại. Ông già đi lục lọi mớ bông để giống từ tết năm ngoái, rải hạt. Kế Tết, lúc ông già đứng tỉa lại hàng bông bụp, bông lồng đèn thì bông vạn thọ, mồng gà, sao nhái đã nở rực cả vạt sân. Bông móng tay thấy thân phận nhợt nhạt của mình, nép thành một hàng dài dọc đường đi. Nghỉ tay, ông đứng chống nạnh, khoan khoái đứng ngắm bông, hết đứng gần rồi lại lùi ra, cười khà khà khà, khoái trá…”

Nguyễn Ngọc Tư

hình ảnh

21 Likes

Nhớ đeo khẩu trang,ko tin bất cứ thằng nào.Xong việc ra ngã 3 Khánh Nạp mua bánh mỳ cay về mà ăn

5 Likes

Bác P vẫn dậy sớm đều đặn gê nhỉ chúc bác ngày mới tốt lành

4 Likes

Em chào bác Chun, chúc bác Chun ngày mới tốt lành

3 Likes

Từ sáng qua lúc e với bác hươu cùng nói bác gà đừng hô bà con mua nữa là k thấy bác ấy đâu cả

3 Likes

Chiêu trò cả thôi,bia đê

1 Likes