TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Chào cả nhà mình ngày mới
Chúc cả nhà mình một ngày tốt lành
Một mùa xuân rực rỡ

12 Likes

Em đi làm,có sờ tới máy đâu

1 Likes

Quen giấc rồi đấy

1 Likes

Chuẩn kế hoạch e hnay rồi ạ e cũng tính xong việc mua ít thứ về

2 Likes

Ha ha giờ là lúc chỉnh mạnh nên cứ thoát hàng bảo toàn lãi trước rồi sau ổn lại vô lại bác, nhận định của e thì con hàng này năm nay vẫn rất ngon.

2 Likes

Nay sàn thì các cụ mua hay bán ạ ? JVC 12

Nó mà cho bán ăn tại chỗ thì ở ngay khu ngá 3 khánh nạp có quán bánh đa cua ăn cũng ngon,thôi,còn mỗi bánh mỳ cay ăn là ngon

1 Likes

Chị có đi có thấy cô gái xinh nào độc thân nhớ ship về cho e với nha :laughing::laughing::laughing::laughing:

3 Likes

Sao phải bán fl,cơ hội đợi giá tốt mà ăn

3 Likes

Chúc các cụ ngày mới tốt lành, mình nghĩ họ nhà QC hom nay có kịch hay, các bác cư bình tĩnh

1 Likes

E cùng như bác, con hàng tivi này còn quá ngon nên e k lăn tăn mấy vì dụ giảm

2 Likes

Chuẩn,nhưng đợi hàng t3 mà qc bán cho nhỏ lẻ về,nó phải ăn lại hết thì mới là chuẩn bài

1 Likes

Kệ nó,do họ qc làm loạn tt,ảnh hưởng em khác

2 Likes

Liệu có sàn 3 phiên ko cụ để em còn đợi phiên sau. Khả năng về 10.x mới có bật em thấy sáng cửa hơn bật ngay phiên hnay. Vni xấu quá chưa biết có giữ đc 148x ko nữa

1 Likes

Đúng rùi thư ký, nên có niềm tin vào Ros lắm, mà giờ anh Còi chơi kiểu này muốn chung tình cũng khó, giờ hy vọng chia tay ảnh được, để ảnh tu tâm dưỡng tính lại mình sẽ quay lại tình xưa với ảnh sau😂

2 Likes

K nói trước được nha bác, cứ để xem mấy phiên tiếp theo sao đã rồi mới tính tiếp đc

2 Likes

Mrkhoai đã kêu cướp tàu đâu,đợi tt ổn định đã.Kéo lên ngay thì chưa đâu,vứ từ từ đợi giá tốt ăn hàng

4 Likes

Chơi QC ko đơn giản Bác nhỉ hehe

1 Likes

Tưởng chốt lời lâu rồi chứ

1 Likes

Qc mà đơn giản thì sao nổi tiếng khắp nơi đc mà

3 Likes