TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

:beers: Hello AE :grin: Ae ta lại gồng hết tuần này thôi vni chỉnh 1480 là bật lại thôi

1 Likes

Chuẩn bác thư kí ạ hehe

Chuẩn bác ạ,báo đài còn bảo xử lý hình sự nó,má nó ,nó biết gì về luật ko mà nói câu đấy,qc nó là luật sư,nó quá hiểu luật,cùng lắm là phạt nó mấy tỷ là xong

5 Likes

Luật sư this, luật sư that. E cũng là ls, học cùng trường đh của ông ấy ạ. Em bùn qá về lối chơi 1 đại gia thậy mang tiếng :joy:

3 Likes

Ha ha Qc chuyên ngành luật ra trường mà, dễ gì ăn đc Qc. Tính hết cả rồi

2 Likes

Uầy chị cũng là ls à :laughing::laughing::laughing:nay tập đoàn gà bay có ls bảo vệ rồi ha ha

2 Likes

Chưa bác, hôm kia thấy có biến mà vẫn hy vọng nên chưa chốt, hôm qua thì chạy chương trình cuối năm lu bu ở ngoài đường ko theo dõi píc và bảng điện, sáng nay e đưa ra quyết định chia tay bác ạ, hơi trễ chút nhưng hy vọng thoát được, sau này ổn ổn vào lại sau ạ

1 Likes

Nào có lệnh cướp tàu các bác pm em với nhé. Em đang đu 12.3 hơi lạnh

E đu 12.55 cũng mát lạnh người. Hi vọng nay e tivi cho e về bờ thôi

Em còn mới nên chỉ biết 1 là 1 thôi.Còn những thằng ma cô có trí thức ấy,nó có :Quan hệ,Tiền tệ và Trí tuệ.Nó sẽ làm những điều mà quỷ thần cũng ko ngờ tới.Định viết tiếp,nhưng thôi,có gì pm sau,đợi tt ổn định là ra khơi bắt cá thôi
Còn em hiểu về luật thì em biết,trong luật chứng khoán cũng chả bỏ tù được qc đâu

5 Likes

Còn rừng là còn kiếm lại được củi bác… Trích lời hay của bác P

2 Likes

Nó lấy lại những gì của nó khi thằng Hướng chủ tịch cũ ăn bẩn để jvc về máng lợn đấy

Nay chưa về đc đâu bạn ơi. Xác định nó còn giảm về điểm cân bằng rồi tạo đáy đã. Sau đấy mới đánh lên tiếp. Vni đang xấu khả năng lái nó cũng né

3 Likes

Chuẩn đấy bác

1 Likes

Mất nhiều tiền

hình ảnh

7 Likes

6 Likes

Broker mà…TT xuống bận lắm

1 Likes

Đường về hai thôn đấy hửm bác Chun

1 Likes

he he