TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Cứ cầm xèng nhâm nhi từ giờ tới tết đã,xem độ đạp của tt ntn.Xấu quá cầm tiền đi lì xì hết,còn ổn ổn thì canh vào bắt fl

2 Likes

Haha không biết kịp mang bánh chứng ngon về cho mẹ không nữa bác Chun ơi​:laughing::laughing::laughing:

2 Likes

Chuẩn bác, e thấy chỉnh nhanh thì chắc hết tuần luôn quá

2 Likes

Yêu cầu bác gà để hình khác cho bà con gà bay gồng lãi lại nào

1 Likes

Vụ THM thì cũng xong cả rồi,xin hủy ko mua đất nữa.Theo luật thì bọn singgapor nó mua lô đất đấy

3 Likes

Năm nay đánh khác,mọi năm là những ngày cận tết là canh mua hàng khi bà con bán để lấy tiền ăn tết.Năm nay lại khác,khác hoàn toàn so với 8 năm trở lại đây

3 Likes

Thoát rồi vào nếu muốn bạn à. K trụ được với kẻ bẩn này. Cứ còn vốn thì còn chơi con khác có lãi. Quyết với nó lỡ hết vốn thì mệt nữa

1 Likes

Chào mọi người, chào bác Khoai, bác Chun. Chúc mọi người ngày mới an lành :heart:

Với kinh nghiệm 14 năm chơi bds thì em đang cảm giác 1 cái gì đó bất thường.Có vẻ vừa có vụ động đất ở ngoài khơi

6 Likes

Chào ngày mới cả nhà

1 Likes

Chào cả nhà gà bay, chúc ngày mới bình an và thành công. Vừa qua room Tam độc thấy anh Rồng đỏ có nhận định là sáng nay hst QC sẽ hồi mạnh nên ace nào đang kẹp hàng thì suy nghĩ và tính toán cẩn thận nhé. Rongdo007: Tks phải nghe @hoathachthao@Meodoian nhé , a sẽ báo lúc chỉnh , mai còi hồi nhanh ,ato khôn Ăn lớn trong phiên

2 Likes

Đây chả liên quan bên đấy

2 Likes

Em chào các bác…hôm qua em cũng kẹp chưa thoát được. Hy vọng hôm nay có gì tươi sáng hơn. Chúc các bác có quyết định sáng suốt

Em còn har. Đang lỗ 6% rồi. Hôm nay về bụi nữa là 13%. Chắc e xuống luôn… har nó sẽ về lại đúng giá ban đầu của nó. Phải đợi thời gian nữa, bơm tiền ngấm nó mới lên. Lúc đó vào cũng k muộn

1 Likes

Xuống là do họ qc thôi,bơm tiền thì …

1 Likes

Các anh chị đó là ng có tâm và trí thức. Nhưng chơi với Quyết bẩn thì sợ k theo bất kì 1 luồng suy nghĩ nào

2 Likes

Tâts nhiên rồi bác Cướp tàu, nhưng thấy bác Rồng đưa ra nhận định nên tôi share để mọi người tìm hiểu và suy tính thêm thôi cho đỡ hoảng loạn mà tính toán sai lầm, còn đâu quyết định là thuộc về mọi người mà, hãy tự lo cho túi tiền của mình :wink:

1 Likes

Thị trường mỗi năm một khác mà, với năm nay lượng ng tham gia mới đông kỷ lục nữa cũng có ảnh hưởng ít nhiều

3 Likes

Chuẩn,phải để ổn định đã,ko nó cho 30% bay nữa thì tết này mang gì về xho mẹ

7 Likes

Xem thằng còi nó bị xử lý ntn,xong xuôi thì mới xem xét lại biểu giá

1 Likes