TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

:rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Qua tôi bắt đây, nay sàn múc tiếp!!!

1 Likes

Em chào bà con,chúc bà con ngày mới tốt lành ạ

Em cũng định liều hnay có sàn sẽ bắt dao rơi :woozy_face::laughing:

2 Likes

Chúc cả nhà 1 ngày tươi sáng :sunflower::low_brightness::sunflower::low_brightness::sunflower:

1 Likes

Chào bà con chúc ngày mới an lành

2 Likes

chúc cả nhà ngày mới tốt lành jvc har ros tím hết

chuc ba con ngay moi tot lanh a

Hôm nay em dậy sớm, ăn sáng … thắp nén hương. Hôm nay là 1 ngày căng thẳng đâyyyyyt. Chúc bà con có 1 ngày tuyệt vời và có những quyết định đúng đắn . Hạn chế mua… thời điểm rất nhạy cảm . Hi. Thà nuốt nước bọt còn hơn lau nước mắt

22 Likes

em chào bác, chắc nay ổn thôi bỉm k cần đóng nữa đâu :smiley:

3 Likes

Chúc bác Hươu hôm nay lấy lại những gì đã mất nhé. Làm bi thuốc lào cho nó tỉnh táo :smiley:

2 Likes

Hôm nay là ngày thần tài nên bà con yên tâm đi. Dự là đầu giờ sáng sẽ điều chỉnh giảm, cuối buổi sáng và chiều sẽ tăng trở lại.

4 Likes

Mời cả nhà ăn sáng ạ

1 Likes

Chúc ace ngày mới an lành… sao cơn mưa trời lại sáng. Lạc quan lên nào ace đội gà bay… đời có bao lâu mà hửng hờ :relaxed:

Bác Trung giống em trc cầm nhiều Ros nhất trong tài khoản. Bác đã thoát hết hàng chưa.

1 Likes

M cũng nghĩ vậy. Tự nhiên gom đc mớ hàng giá sàn chỉ trong 3 ngày, chứ đánh đu theo nhỏ lẻ đông như quân nguyên như thế bao giờ mới gom xong. Lại còn đc trả lại 75tr CP. Hơi nhục tí nhưng đc việc. Cũng chỉ là suy nghĩ cá nhân thôi chứ ai biết đc mấy ông lắm tiền nghĩ gì. Còn m thì mua hẳn giá trần hàng còn chưa về :)))))

3 Likes

Chào quyết thắng cả nhà GÀ BAY nào,

1 Likes

Chúc cả nhà một ngày giao dịch hiệu quả.

Em chào bà con…chúc bà con 1 ngày nắng đẹp…chúc sức khỏe bà con và đội lái 3 sòng… chúc cho các em xinh tươi hôm nay cá hồi xanh tím…n

53 Likes

E thấy kịch bản của QC là chuẩn bị kỹ lưỡng chứ ko có chuyện bị “nhỡ tay”, ko bít tiếp theo là gì…

1 Likes