TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Chào bác…bia bác ơi…mọi việc lại đâu vào đấy

29 Likes

Siêu lắm chứ k đùa đâu, cú hôm qua mà là plan thì được bữa gom giá rẻ,

Chúc cả nhà ngày mới giao dịch thành công, chúc 3 em JVC, HAR, ROS tím lịm hoa sim!

2 Likes

có ai hồi hộp xem bảng điện như e k? chúc a/c hôm nay xanh tím hết.

Bà con yên tâm…có mỗi vụ Quyết còi và THM …rồi lại đâu vào đó…cứ ngồi im xem phim và uống bia là ok nhất

38 Likes

Hihi…hôm nay bác hưu lên đàn khấn là ok rồi…bia bác ơi

30 Likes

Vâng bác ạ, e âm hết tv màu, hãi anh rồi. Nhưng cứ chống mắt xem sao. Bia là vui bác ạ,

1 Likes

Cứ bình tĩn bác ơi…khi thị trường xấu…ngồi im xem xu hướng cp…bia đã

29 Likes

Hơi nhẫn tâm xí nhưng mà là thiên tài

3 Likes

bac khoai ơi em mua 500co ros giá 14 nay có nên thoát khong bác? har em mơi vào đang âm 10% jvc - 8%

2 Likes

Em hôm nay 76k JVC mới đủ t3…bà con không lo quá…em tin có cá hồi xanh tím…ai lo quá thì nên giảm tỉ trọng về mức an toàn…còn em lại thích lướt t+0

30 Likes

Hnay cả nhà vui vẻ nhé, tt lại bật lên thôi, xuống nữa ai chơi với tạo lập . Ai ôm hàng ptc của bác @onlyyou chả ăn đậm mặc dù qua 2 quả sàn đó thôi , tivi hnay lại bật đầy màu cho xem :stuck_out_tongue:

1 Likes

ROS đợi hồi xanh tím bán là ok…HAR …JVC có thể chơi lướt t+0 vì đội lái cầm nhiều

29 Likes

Chuẩn bác…em thấy tâm lý em và bà con hôm nay có vẻ ok rồi…mọi người cứ vui vẻ lên

26 Likes

Tivi múc tiếp dc k bác K

Bác Khoai giúp đường vào thôi bác, phần còn lại bác nên tự q định thì hay hơn, em chỉ có ít nên cứ chống mắt nhìn đời xem cái gì sẽ xảy ra. Chúc bác có q định đúng đắn,

Xem xét tình hình chung đã bác

1 Likes

Hello bác Khoai, chúc bác ngày mới tốt lành

1 Likes

Bác có tầm nhìn phi thường…thuyết âm mưu của quyết còi là vậy

30 Likes

chào bác @Mrkhoai chúc bác và bà con 1 ngày bùng nổ… HAR, JVC ce ce

4 Likes