TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Không nên mua gì bác ạ…có cắt phải đợi cá hồi chứ bác…

22 Likes

ROS lại về 1 thì ngon quá

1 Likes

e cũng chờ HAR hồi để bán, còn JVC hàng còn chưa về :sweat_smile:

2 Likes

Chuẩn bác…có bán phải đợi hồi đã

19 Likes

hihi … đợi chiều nào

8 Likes

Không nên bàn chính trị…bia đi

23 Likes

Vâng bác. e vẫn giữ vì Thông tin gói kích cầu kinh tế, với cả e nuôi từ nhỏ nên khá hiểu nc đi của hai mã này nên vẫn giữ lại. Mong là suy nghĩ của m đúng. Vừa giữ vừa khấn bác à :sweat_smile:

Vẫn còn nhiều Ng chưa thoát hết hàng bác ạ,bác nói vậy họ buồn

2 Likes

Em xoá app, tuần sau vào tải lại để vào xem đây ah. Chứ cứ mở app ra chóng mặt quá

Từ giờ đến cuối năm đạp thị trường,năm sau làm ván mới

1 Likes

Em đặt lệnh bán ko khớp mà bác hic

1 Likes

Về 1 thì lại múc mạnh thôi

1 Likes

xàm lồng =))) bác Khoai hô 10 người chứ hô 1000 thì còn hàng để cướp khối ấy, bác cứ xuất hiện chọc lúc bà con đang bị đỏ tài khoản như này thì éo baoh có thiện cảm đc đâu

thế họ Q có hồi vào mắt Về 6 mới hồi

Ha ha tắt và đi chơ thôi bác hươu ơi

ok bác :neutral_face:

Khả năng tắt app và ăn tết thôi bác P nhỉ :laughing::laughing:

1 Likes

Cái thằng ch ó chết này,bố mày đã ko thèm nói chuyện với mày rồi mà mày càng nói thì lại càng muốn đấm vào cái mồm thối của mày.ROS mua từ 6.6,lái đánh lên 17 rồi,ai chốt lãi ntn thì tùy.Đéo ai chả muốn lên 200.Drama thằng Quyết còi nó tạo ra thế thì sập cả chứ riêng ai.Dmm hàng của mày mua HQC giá 9.8 giờ cũng đang sập mà mày nói ai.Tkkts nhất mày đừng vào pic của mrkhoai nữa,cái loại giẻ rách như mày trình đã còi rồi còn ngu

4 Likes

Còn rất nhiều người kẹt ros bác ạ, sao bác lại vui mừng trên sự mất mát của người khác vậy

2 Likes

E chỉ võ đoán sau khi sự việc xảy ra thoii ạ hic