TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Bà con đúng là fo nhiều hàng về xấu là nhất quyết cutloss bác Khoai làm sao trả lời đc hết mọi người, đầu tư mà ko biết xử lý nếu tình huống xấu là chết đó. Nên nhớ ko bao giờ bắt dao rơi, đã gẫy trend ko bao giờ lên ngay đc. Kinh nghiệm xương máu đó mấy bạn fo à

Ko nói đúng sai, nhưng b cứ lúc mọi người ko đc như ý vào dí thế này thì lương tâm bạn hơi bị bẩn thỉu, ck có thể lúc này lúc kia nhưng sau những lần này thì con người bạn tiểu nhân quá, loại người đợi lúc người ta khó khăn để đớp để cắn ko tốt đẹp gì cả .

4 Likes

Tại sao họ biết rồi mà ko chịu thoát hàng,biết việc bán chui của qc rồi,mà thông báo để bán giá xanh mà ko chịu bán.Thế họ muốn cái gì

2 Likes

e đu trung bình 10.54, cũng đang hồi hộp với ROS, thấy chất 70tr sàn chưa ai hốt, quả này chắc phải chờ phiên chiều

1 Likes

sáng hồi em cầm tiếp chả bán đây bác

Hôm qua bảo bán giá xanh sao ko bán,giờ nó ngày nào cũng đạp fl ntn thì bác tính sao

Chém gió thôi các bác…xem bảng lại mất thêm tiền mua thuốc trợ tim

1 Likes

Hiệu ứng domino thật kinh hoàng

Toang hết cả dòng bds rồi

Hôm qua cả ngày,em thích bán lúc nào thì bán,mà đã hô bán rồi chứ có phải ko hô đâu

2 Likes

F247…Sập …mãi kh vào được

19 Likes

ko phải ai cũng có hàng để thoát, như mình nghe target 30, t2 đầu tuần mình vẫn xúc giá 17,05 thì hàng về kịp sao mà bán. thế nên cụ đừng nói kiểu như vậy. còn thua lỗ đàu tư sai thì chấp nhận thôi.

2 Likes

thông báo cảu các công ty chứng kháo từ ngày mai họ nhà Q sẽ bị chặn cả chiều mua cho đến khi có thông báo laiij ? bán vào mắt

1 Likes

sau cơm mưa trời lại sáng các bác ạ… những lúc thế này cần nhất là bình tĩnh. đội gà bay nhà ta ăn bục diều toác mỏ rồi. thị trường chung giảm bà con ta giảm lãi. còn Bác KHOAI ở đây , là còn cơ hội … các cánh tay của bà con GABAY đâu rồi, nắm chặt tay nhau, mãi bên nhau bạn nhé …

1 Likes

Các bác uống nước cầm hơi nào. mong chiều sẽ ổn trở lại

Em bán hết rồi hả?

Hqua giá xanh chỉ trong mấy phút bác ạ, nhiều Ng k kịp trở tay ,có bác đặt sàn còn k khớp đc bác ạ

2 Likes

Hqc Mua 9.8 của mày đang fl kia kìa.bố của nợ ch ó chê mèo lắm lông.Người ta phím còn ăn được chục giá,mày phím hôm trước hôm sau nó fl

2 Likes

Đấy bác cứ nói thẳng với em có vui không…em vẫn mời bác bia cơ mà…em xóa tin bác làm gì…hihi…thị trường ả họ FLC giảm…bác lại nói em như vậy…trong khi em alo bà con mua 6.6…bác mua 9 bán 11-12…bác có ăn mà lại nói em thế…chán quá…

25 Likes

cơ mà ảo thật, JVC và HAR nó có làm sao đâu mà sàn, hay bọn nào vào pic chơi bác Khoai ah