TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Bây giờ bà con mình cứ tắt app thôi mặc kệ thị trường năm sau làm lại

mỗi jvc vs har đâu bác thị trg bất động sản đều sập hết

1 Likes

Chuẩn bác…thì bôm qua khi ROS phiên sáng em đã thông báo bà con bán 90% ROS để an toàn rồi mà…hihi…bác bán chưa…cp bác đang cầm ý…nó giảm chung thôi

19 Likes

quả này từ nhiều thông tin lắm… chưa rõ được… pic ae gà cầm được bao nhiêu cổ mà lo lái bác

Thăngf não ch ó này k có việc j ngoài đi phối giống à ? Mẹ thằng ngáo cức say sóng này

1 Likes

Cứ như này vni có về 500 ko

Chuẩn bác…giờ bà con cứ ngồi im…là do cả hệ sinh thái nhà quuết còi chơi bẩn…chứ bà con mình cầm bao nhiêu

22 Likes

BĐS e thấy mỗi CII và HAR sàn, mấy con tăng nóng CEO DIG NLG e thấy đỏ mà

1 Likes

Em thưa với bác em không bao giờ bấm xóa tin của bác…em vẫn chanh luận với bác bình thường…bác thích bia em vẫn mồ bia…hihi

22 Likes

HAR theo sóng THM. còn JVC thì F0 chốt lãi do hoảng sợ, lái nằm im nghe ngóng nên chưa kéo.

1 Likes

HAR JVC yên tâm, lái họ đang gom từ từ. Thị trường êm đềm lại kéo. Còn cổ là còn của bác ạ.

4 Likes

Nó bị báo cáo lên f247 xoá. Mà nó ngu k hiểu … cứ bảo bà con xoá=))) ngu thật sự bác ạ

3 Likes

bác Quyết bị lock hết tài khoản, khả năng đội lái của bác Quyết cũng không dám manh động nên nay không có cầu vào đỡ giá sàn.

Bác nào mua TCB 300K cp 1 lúc vậy nè!! chắc chuẩn bị bay rồi à

Vậy cùng nhập hội 12.6 với mình rồi

2 Likes

nhỏ lẻ hôm nay khả năng ra hêtd hàng rồi. phiên mai là chạy thôi bà con ơi

1 Likes

Chuẩn đó bác…loạn hết rồi

19 Likes

nghỉ ăn tết thôi bà con @@

1 Likes

Tiếc là em ko có tiếng nói.
Bà con chạy loạn là thành GÀ ĐỂ THỊT.
HAR JVC cá mập họ đang gom giá FL. Mình phải bơi với cá mập, mình sẽ đớp hết GÀ.

6 Likes

Em trả bao giờ đi làm cái việc đó…bác ý chim lợn khi cả VN đỏ và Fl…hơi bị hèn…lúc ROS xanh é thấy đâu…im thít…chán cho 1 kiếp chim lợn…cũng chỉ vì cái tôi quá lớn…muốn nhằm hạ Uy Tín Mrkhoai…kém quá bác ạ

23 Likes