TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

HAR tiu luôn roi bác oi ko bán duoc…

chị đang ôm 1 bụng đầy và 1 rổ ROS. huhu

2 Likes

Mời bác bia - cả sàn đang loạn mà bác… Cảm ơn bác luôn đồng hành cùng ae những lúc thế này…
Xin bác có kèo gần nhất cho ae lấy lại chút lộc tết ạ… Còn những thành phần phá bác cho qua đi, ae theo bác sẽ có nhận định riêng.
Trân trọng!!!

2 Likes

Chấp cả họ nhà m chổng đít lên sủa… lôi cả họ m vào đây :joy: :joy: :joy:

nhiều người hàng đã về đâu mà thoát

mày bị tâm thần à, hay là di do truyền vậy cứ vào đây gáy thế

ảnh hưởng gì đâu chuyển TK thường mua bán bình thường còn ai ko dùng TK margin thì ko có gì thay đổi. đã ko hiểu lại cứ hay hót

em làm như bác ok luôn :))
Bác @mrkhoai ơi, làm như này ok đấy bác

Qua đêm nay thị trường vẫn dư này thì mai tk em âm nặng r.

Em vẫn còn 5 nghìn ros chưa thoát được giá 13,2 nhưng em nghĩ là do mình thôi, quyết định mua bán là do mình mà. Bác có hô mua nhưng em ko mua là do em bác bảo bán em ko bán cũng là do em sao nói do bác đc. Có thế nào em vẫn tôn trọng bác và cả bản gà bay. Thua keo này ta bày keo khác bác nhỉ. Hy vọng có con mới bác cho chúng em lên tầu để gỡ gạc. Cảm ơn Bác khoai nhiều

bank nhặt dần ABB ctuc 35% thì giá cp chia ra chỉ tầm 15 thôi .ABB sau chia ctuc 35% sẽ chuyển sàn Hose

không hiểu rút marin nó ảnh hưởng khủng khiếp ntn à? mai xem nhé

Giờ bỏ qua tất cả. Chúng ta đồng lòng chơi chứng hệ tâm linh đi. K thoát hàng nữa. Ăn chay niệm phật đợi ngày năngs lên nào.

2 Likes

Khổ thân bác Khoai, khàn hết cả giọng rồi!

Đúng rồi . Mỗi người có một quan điểm . Tất cả đều hát một bài . thì không phải là thị trường

1 Likes

Toang ros rồi. cấm giao dịch họ nhà FLC rồi… Cụ chính thức quay xe… AE cho đi đợi hàng mới gỡ thôi…

Tự chơi thì im lặng mà tự chơi đi, cứ vào đây làm đấng cứu thế làm mẹ gì đéo ai cần.
Mẹ nói 1 hồi rồi cũng lòi ra là banh chứng thép.

Mua bán là do mỗi người quyết định, e cũng đang nằm thở oxi đây nhưng mà chẳng trách ai, trên 18t rồi tự chịu trách nhiệm cuộc đời mình. Thị trường đang đẹp đùng cái QC bán chui cổ phiếu rồi THM, chẳng ai mong muốn. VD bác lo cho người khác thì đưa thông tin cảnh báo, đằng này bác vào mang tư tưởng đả kích, gây hoang mang.

1 Likes

Họ nhà AQ có được margin đâu mà bác. chơi ở tiểu khoản nào chẳng giống nhau

Dịch có tiêu j đến tiền đâu các Bác!!! :sob::sob::sob: