TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

chủ tịch phải gom lại hàng, chả lẽ lại để em nó xuống nhỉ? Đây dc xem là cơ hội cho FLC và cả họ :slight_smile:

3 Likes

chốt dòng BĐS vào hàng khác đáy không sướng à ? các con rời lỗ nặng BĐS sẽ nhao vào để gỡ lại thôi ? chờ nhao vào bố lại té và lộn lại BĐS thời bơm tiền BĐS vẫn ok nhất

FLC thì có đấy

chỉ cần FLC ảnh hưởng là cả họ đi

Tự dưng có chim lợn vào sủa mua vui tí cho đỡ buồn các bác ạ, xôm hẳn lên, chứ ko thì a e ỉu xìu hết : ))

Hủy lệnh chứ có phải bắt Qc mua lại đâu bác, ai đỏ thì trúng lệnh khớp với Q, còn đen mà khớp với ng khác thì vẫn cứ ra đảo

1 Likes

nhưng liệu không hô lên 30 em có mua không?

A e cứ để nó sủa cho nhà cửa bớt im ắng…sủa chán ko ai bắt nhời nó khắc đi chỗ khác…

1 Likes

Sợ juve thôi chứ chỉ như này thôi thì lại chuẩn bị ngon

mong là vậy - vẫn phải bia bác ạ. Mời bác

Ông này vừa lì vừa không có tự trọng nhỉ ?

Thì bố cứ té đi, chạy vào đây nói này nói nọ để làm gì ?
Bố thấy thơm bố giàu thì vợ con bố được nhờ, và cũng kệ mẹ bố.
Người ta lỗ, không có tiền ăn tết thì kệ mẹ người ta.
Bố vào đây chi sủa lằm sủa lốn

không bấn được thì còn cái nịt? ít ra phải có thanh khoản đã

Những lúc thế này vác tiền ra mà múc BDS + đầu tư công. Cá mập đang đớp hàng của nhỏ lẻ run chân kìa bác.
Tranh luận cũng khó, nếu ngành BDS + Đầu Tư Công hồi. Em inbox báo cáo bác.
Em giữ FCN HAR JVC

4 Likes

Thằng mặt cặc này lải nhải như ch.o nhải xi líp thế
Ngu cứ tỏ ra nguy hiểm

Hic, em phải học kinh nghiệm của các bác nh. Hqua vào pic thấy b Khoai hô xong e đặt sàn k khớp đc

1 Likes

Thôi e lại chờ cơ hội thoát hàng thôi bác.

Thoát juve thì chắc là nó phải đánh lên để bán đúng ko a P

1 Likes

thì té nhé ? không thích cảnh báo thì thôi ? gà bay thành gà luộc thắp hương tết nhé

Mặc dù t cũng chẳng thích gì bác đâu nhưng cũng phải khâm phục bác 1 phần. Mấy ai dám 1 mình chửi cả topic, nhưng mà ở mạng ảo thôi ngoài đời ntn…

1 Likes