TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Em cũng vẫn giữ chứ bàn gì giờ này nữa

2 Likes

Mong @SuperModerator kick hộ thành phần này giúp. Anh em đã cắm cờ quá nhiều lần. Những thành phần như này không thể giúp diễn đàn trao đổi lành mạnh được.

2 Likes

má chán ông này thiệt

Nghĩ nếu Q bẩn mà để flc lên 40-50k thì quá dễ, cả hst đi theo thì còn giàu to hơn chơi cú này. E nghĩ chắc là có bàn tay của thiên triều, muốn mượn cơ hội này bẻ gảy dòng bđs…

3 Likes

cụ không có tinh thần xây dựng thì out pic đi. mời cụ bia ạ.

Chuẩn đấy,nếu chỉ đến đây thì đội nhà qc ăn đủ vụ này

2 Likes

nói đúng ao sao được ? giờ 1000 người mấy ai còn lãi ?nó té hết mang con bỏ chợ rồi ? 30 thẳng tiến … còn nâng bi nhau lên 120… 200 ? bản chất nó chỉ có cái vỏ Như HAG còn có đàn lợn vườn chuối

Chúng ta ngồi đây tranh cãi cũng k đc gì cả. Ai cũng có ý đúng. Đừng chửi nhau vì bực lại thêm bực.

1 Likes

Thuyết âm mưu mà,còn lúc nào bác Khoai bảo ok thì lại lẻn lên tàu

4 Likes

tes nhưng thỉnh thoảng vẫn vào xem luộc gà ntn? hết thời rồi

Thế hóa ra nó là ■■■ hoang à.:rofl::rofl::rofl: Xã hội đúng lắm thành phần ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng.

1 Likes

lúc ăn đậm thì không kêu! keke, coi như gửi tiết kiệm đi, sắp tết lỗ tí cũng được , coi như năm nay dịch bệnh làm ăn cái gì chả kém có ai buôn bán được gì đâu. quán xá buôn bán còn lỗ nặng kìa bạn

1 Likes

Bực gì bác,xem phim,hiểu được nó cũng vui mà bác

1 Likes

Thôi em cũng phải bỏ qua thể loại này các bác ạ, rác mắt quá !

Bác Khoai hô bán giá xanh,mà lên xanh thật nhé.Rồi nó lại đạp.Mà thôi ko sao đâu,lại đâu vào đấy đấy mà

chuẩn thế mới bảo bé bé mồm thôi hô úp lái cướp tầu nó lái nó vả ngược cho vỡ mồm ? chỉ cần hô chung Thuyền là đủ hiểu mà cũng không chạm vào tự ái của lái

Bác nói chuẩn quá

1 Likes

Bác này rách việc quá! Lớn rồi mà ko có tự trọng. Dám chơi thì dám chịu, có ai trách người khác vì quyết định của bản thân ko???
Tâm trạng chung của mọi người đang rất tiêu cực, tại sao ko đem điều tích cực đến cho mọi người mà đi nói linh tinh, khẩu nghiệp quá!

Em cho vào blacklisr lâu oài

Các bác đang buồn vì CP giảm giá tự nhiên lại có chỗ để xả stress. Cứ chửi nó đi cho giảm stress cũng hay mà

2 Likes