TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Bỏ theo dõi luôn cái nhóm này. Có hàng toàn pm kín cho những người ủng hộ tiền. Lúc ôm hàng thì bí mật, ôm xong thì công khai lùa gà để đẩy thanh khoản, đẩy giá lên. Chỉ tội t0 vào đọc bập bõm thấy cứ hô hào múc đi, 30k với chẳng 100k. Thế là vội vàng đu trần. Đừng nói ko ai xui mua, nói thế là bố láo.

UBCK sẽ giải cứu để bà con đón tết thôi em

1 Likes

Em vẫn còn, chưa kịp bán bác ạ. Hôm nay lõm rồi nên kệ nó thôi :slight_smile:

ko thoát đc do bà con có ai hô mua 17 đâu

Ông cút mẹ đi cho nước nó trong

1 Likes

Chắc nó dính rồi

1 Likes

Đối diện sự thật chứ. Cũng là do mình cả thôi

nhưng hô lên 30- 120-200 khác gì nhau ? vẫn đáy mà = còn X nhiều lần mà?

có hàng có giá khuyến nghị ko mua đc thì thôi ai bảo mua giá trần, nói ngu lại bảo tự ái

không ai nhào vào giật tiền trên tay bạn hay ép bạn phải mua bán cả, mua hay bán là tự mọi người quyết định, lời ăn lỗ chịu, mọi người ko ý kiến, sao bạn phải lên tiếng

1 Likes

mày điểm danh xem 1000 người hay xem ? hiện nay có bao nhiêu người lãi ? chắc đếm trên đầu ngón tay thôi ? họ không nói ra với kỳ vọng được vào nhóm riêng phím trước ? toi càng toi ? mày giỏi đừng xáo cứu để mọi người đọc tự quyết định ? nếu không xóa tao sẽ không nói thêm câu nào nữa ? kể cả hàng mới? bà con chứng kiến ? nếu còn xóa là hèn tao còn tham gia

thế sang pic A7 không thấy thầy ko hô L14 5tr, DIG 2tr. Đó là vì lúc đó nó ngon ăn bằng lần ngta nói vui với nhau vì lãi

cái thằng nó đưa bà con giá cao bắt đu định mới bẩn tính, đây người ta đưa hàng cho t3 ăn cả 30% muốn cắt lúc nào thì cắt ngta hô vui vì nó đã ăn bằng lần.

Bâc vân còn ros har à .cùng gồng lỗ rùi

1 Likes

Gặp trường hợp thế này mới biết được bác ạ
Mấy loại bú liếm k đc quay xe ngay :))) PHải em - em đập cho mấy nhát

1 Likes

thế mua đi ? thảm cảnh sẽ không khác dòng Q? kiểm chứng

mấy người hỏi 1000 đi

ok bác! Gồng mạnh bác ạ. 70tr ros. AE mình chỉ là muỗi thôi. cứ bia như bác @Mrkhoai mời ạ

2 Likes

Hy vọng chiều có tin tốt.chỗ anh quyết là ổn

người ta đưa giá khuyến nghị r chốt lãi xong r còn cố :))) đưa ra đc target chính xác chỉ có quyết nó mới làm đc