TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Hôm qua em bận quá ko biết bác khoai hô bán .hôm nay ko kip rôi

Ngta chỉ nói theo dõi giá. Tăng như thế rồi còn khuyến nghị mua. M thần kinh à. Có mua thì chủ top cũng xuống tiền theo, lỗ thì lỗ chung. Giờ quay ra đây khóc

vâng ? nhưng " tàng là hối " bác ạ

Đầu tư bds từ 2008 mới biết,lúc đấy theo đội thời báo kinh tế để nhảy vào TÂN TÂY ĐÔ,đúng thời bơm tiền,giá đất nhảy lên từ 10tr lên 40tr có trong vòng nửa năm.Nên chả có gì xoắn cả

2 Likes

Ai đi theo 3 tháng nay tk ít nhất đều x2 rồi. Đằng này là sự việc nằm ngoài tầm kiểm soát. Anh Quyết anh Dũng chơi ngu chết cả làng, mà nó vẫn vào cố cắn cho bằng được

Buồn là e vào 12.5 :frowning:

1 Likes

Bác phúc thoát hết hàng chưa

Havy Viết :Bỏ theo dõi luôn cái nhóm này. Có hàng toàn pm kín cho những người ủng hộ tiền. Lúc ôm hàng thì bí mật, ôm xong thì công khai lùa gà để đẩy thanh khoản, đẩy giá lên. Chỉ tội t0 vào đọc bập bõm thấy cứ hô hào múc đi, 30k với chẳng 100k. Thế là vội vàng đu trần. Đừng nói ko ai xui mua, nói thế là bố láo. Tôi trả lời havy :ôi chắc chắn 1 điều ? nhiều bạn đã lỗ nhưng lại vào nhớm này chưa hiểu bản chất của nhóm kiểu như bạn ấy ? tưởng bở vào nhóm gỡ được thành ra lỗ kép ( mất tết trồng mất tết ? tất nhiêu nhiều bạn gặp may cũng gỡ được ? nhưng tôi nghĩ lỗ trồng lỗ nhiều hơn vì Fo FOMO chưa hiểu bản chất? đọc nhanh và nhớ kỹ nhé không đội luộc gà nó xóa ngay bây giờ

1 Likes

Hôm qua bác Khoai bảo bán giá xanh,mình bán 150k trên tham chiếu 1 tý

2 Likes

đang lỗ har sặc tiết có còn ros đéo đâu mà bán

1 Likes

Nhiều người ý kiến cũng không phải ko có lý, tôi thì sai tôi tự sửa sai và ko chửi hay động chạm đến ai cả? Nhưng tôi thấy bác Khoai đang làm việc có ý nghĩa tôi rất ủng hộ và cũng muốn đóng góp vào quỹ của bác. Nhưng cách làm này đang có hệ luỵ đó là bác pm kín vào những bạn đc mua giá thấp rồi mới public cho mọi người mua đuổi giá cao. Nhiều bạn fo vào thấy uy tín cùa bác sẽ mua theo vì bác cũng nói ros=jvc=har=30 nhiều a e nghĩ bác biết đội lái sẽ chắc chắn đánh lên và đu theo nên việc mua ros giá 16, jvc giá 13 hay har giá 16 cũng ko ảnh hưởng mấy vì theo họ nghĩ giá sẽ lên 2x m vào sau ăn ít hơn thôi. Em nghĩ bác vẫn nên soi cp và cho mọi người vào 1 nhóm ■■■■■■■■ public cùng giá lúc bác mua, mọi người ăn đc sẽ ủng hộ các cháu số tiền sẽ lớn hơn rất nhiều bác pm cho vài người, mà ko bị dính phải trường hợp up bô như lần này. Bác vẫn giữ nguyên cách làm này thì đội gà bay sẽ tan ra hết

2 Likes

Em còn har JVC âm quá

Sao e thấy JVC bên Nước ngoài vẫn mua mà lại nằm sàn :frowning:

1 Likes

Ngồi im bà con…tin xấu kh nên mua gì cả

22 Likes

Phải từng trải như bác với bác @mrkhoai mới hiểu và bản lĩnh được… chứ em mới còn phải bị vả nhiều ạ :expressionless:

Bác quá hèn kém…bác ăn cả ROS giờ kêu lùa GÀ…VN giảm cp nào cũng giảm…sao lúc nó tăng im thế…em thấy bác kém quá…

Thôi em lại mời bác bia cho nó mát nào…hihi

22 Likes

Nó lại lên thôi,ai trải qua thời BIỂN ĐÔNG đều biết,nó đạp xong lại lên như diều gặp gió

2 Likes

Nước ngoài thì cũng mua được mấy đâu :frowning:

1 Likes

ai cũng thế cả bác ạ. mấy ai lãi dk 2 con đó đâu. đợi đi bác

1 Likes

cứ từ từ bác sốc thị trường mà cả thị trường sàn với đỏ lừ