TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

giờ giao dịch rồi thôi nhé

Ko bán thì đã lỗ đâu,kệ nó,đã thế coi tiền gửi tk đi

2 Likes

Hót tiếp đi bác…em hỏi thật cp bác đanh cầm có nằm sàn không…thôi làm thùng bia cho tỉnh đi bác…giờ ngồi im đợi thị trường ổn đã…

21 Likes

Giá sàn có nên gom JVC không bác Khoai. Chứ em lại xa bờ quá rùi bác Khoai ơi. Lại âm 15%

Bạn nào thế…bác chụp lên em xem nào…keke…em thấy bác muốn nhàm hạ UY TÍN ngườ khác mà hèn quá…

21 Likes

Kh mua bác ơi…thì trường kh ổn bà con ngồi im

19 Likes

Bác hết chửi nó là giẻ rách,lại chửi nó hèn.Nó vào nhằm hạ uy tín bác thôi.Mà từ đầu tới cuối nó chỉ nhqwms vào ROS.Bác nghĩ gì khi 1 thằng chỉ ăn và chim lợn ROS.Thôi kệ nó,cho nó vào blacklist là xong

2 Likes

Cảm ơn bác ạ!!! Sàn em k bán kệ nó :heart_eyes:

Ok bác

Con ch ó này đứt xích bị nhồng à ? Mày k có viẹc j ngoài việc đi sủa hóng à… tao hỏi thật, hồi bé mày thất học hay bị thiểu năng tuần hoàn não vây ?

2 Likes

Sàn bà con ai cũng buồn … chỉ nó là :slight_smile: nhồng lên sủa

3 Likes

Em còn 20k jvc hôm nay về tk,em chả bán,kiểu gì chả lên.Nhìn ROS lái nó mang hàng ra dọa dân nhìn buồn cười quá đi

5 Likes

Báo cáo bác…không có chuyện pm kín cho bà con mua giá đỏ…rồi alo mọi người mua sau đâu ạ

Bác nên xem lại…em chỉ pm cho 10 bác ngẫu nhiên mua để chứng tỏ hàng đó có giá đỏ và cp đó chưa bị đánh lên để lái xả lên đầu bà con bác ạ…

Còn cp lên ao theo kỳ vọng của môic người mà bác…có ai ngờ nó đánh họ nhà quyết còi như này đâu…

22 Likes

E chặn nó r mà nghĩ … để nó chửi mình, mình éo biết :slight_smile: bằng giá m sợ nó à… Mà k gắn cờ đc

4 Likes

nói chung giờ bà con chỉ theo dõi thị trường, có thì hạ khối lượng nắm giữ chứ k nên mua thêm gì cả. thị trường đang chỉnh rất mạnh

2 Likes

Chuẩn bác…thị trường trung giảm…chim lợn vào hót mố vui

23 Likes

Ngày như này ai chả mất. Bà con vui lên, nghĩ ngợi gì cho hại não

Chuẩn bác…phải bình tĩnh…thị trường xấu thế này cp nào cung giảm…

20 Likes

Hàng bạc mrkhoai mình khoái har nhất vì bđs