TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Chúc mừng bác đồng hương nay được giải cứu nhé,chúc bác nhanh hồi tài khoản

1 Likes

Đúng r phiên hôm nay làm mn cảm thấy lạc quan hơn rồi e hé… Cứ kiên nhẫn rồi sẽ có quà thôi nè :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Có vụ mới ới e nhé, JVC e lõm hơi to ạ.

1 Likes

Mong lần này thư ký ko quên kkkk

1 Likes

Tiếc là c ko có em tivi :sob: Hôm rồi c bị trễ tàu em ạ :sweat_smile:

Đúng rồi em ạ:relaxed::relaxed::relaxed:Thấy vui hơn cả khi lãi nữa​:grin::grin:

1 Likes

nên chốt k bác hưu chứ e nghĩ mn k dc mừng lâu đâu

Vừa cắt xong thì tím hàng loạt. Mong Bác Khoai sớm có tàu, em cầm tiền ngứa tay quá. Nghiện ngập khó bỏ :sweat_smile:

JVC, HAR của em phải 5 phiên trần mới bơi về tới bờ, mong là tết không mang ưu phiền về cho mẹ :joy:

1 Likes

Bác Khoai xem JVC mà ổn định bác cho điểm vào mới để về bờ sớm hơn bác ạ.:stuck_out_tongue_winking_eye:

dạ lần này nếu có mã chắc chắn k quên cô cô đâu nè :grin:

2 Likes

ủa chứ chị đang cầm mã gì vậy chị

2 Likes

Lâu lắm mới thấy tím hoa sim. Em còn ros, qcg còn sàn. Nhưng kệ, tín hiệu tốt rồi.

E cũng còn 20k

AMD, HAR, ROS, FLC cưng à :joy: … Lần sau nhớ nắm tay c lên tàu cùng với nhé :kissing_heart: đừng bỏ c lại bơ vơ như JVC bữa nha :pensive:

1 Likes

Bà nhà e nay đỡ hơn chưa em

1 Likes

dạ ok chị êu, mà chị cầm đủ bộ nhà Qc luôn ấy hỳ

3 Likes

thấy cũng đỡ đỡ hơn rồi á chị

1 Likes

Video phân tích rất rõ ràng về IDC của Finos…xem xong muốn mua cả cty :))…

Uhm em xui cả cụm :joy: … Mà c ko lo đâu, kệ cứ vất đấy thôi hihi … Cứ lạc quan thì sẽ nở hoa thôi … Suy nghĩ tiêu cực thì càng bi kịch… Nên cứ vui lên mà sống :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes