TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

dạ bộ đội rồi sẽ về làng thôi chị nè

1 Likes

Oki cưng nè … Ngày mai trời lại sáng thôi :heart_eyes:

em mới vào thị trường 1 tháng mà bị quật không trượt phát nào

Già mấy ngày nay ngày nào cũng rịu, buồn cũng uốn mà ko còn buồn cũng uốn. Khổ chỉ được cái lạc quan dở thôi. Nào bia đi bà con.

6 Likes

Máu ngừng rơi là mừng rồi. Em cầm full JVC HaR và Ros đây.:+1:

Hihihi yes

1 Likes

hnay mà bán giá sàn ROS có khi lại ngon ấy nhỉ, mai giải cứu chưa chắc đã có giá xanh

Tin này có đem lại hi vọng gì cho JVC không ạ

CTCP Đầu tư và phát triển y tế Việt Nhật (JVC) : CTCP Đầu tư và phát triển An Khang Việt Nam đã mua 17 triệu cp (tỷ lệ 15,11%) và trở thành cổ đông lớn. Trước giao dịch doanh nghiệp này không sở hữu cổ phiếu nào. Giao dịch thực hiện ngày 14/1/2022.

Hôm nay thị trường có chút khởi sắc rồi, Cô cô đừng buồn nữa lạc quan lên nha… Con nghĩ mình suy nghĩ vui vẻ lạc quan, thì tiền sẽ về…đâu lại vào đấy thôi ạ :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Các bác ý đều biết r

Các cổ nhà Q đều bên mua đều canh giá rớt 20-30% từ vùng hỗ trợ cứng. Mai đến ros rùi. Còn cân nhắc thoát tất hay thoát ntn là ở mỗi ng thui

Con chúc Cô Cô luôn vui khoẻ, tinh thần lúc nào cũng thoải mái và lạc quan nhé Cô.
Sức khoẻ luôn là tài sản vô giá nhất.
Sức khoẻ dẽo dai mình mới nhanh nhẹn thoắt lên tầu để cùng đi Cướp Tầu cùng @Mrkhoai Cô nha.
:four_leaf_clover::rose::shamrock:

Sau chuỗi ngày thê thảm đã có màu tím xuất hiện…tuy còn xa bờ nhưng tín hiệu tích cực…vui hơn lãi bà con ạ. Ít nhất là nhìn thấy các em nó còn chạy. Chỉ có ROS vẫn đứng yên huhu

Em có thấy ABS bên pic của bác Cá nhưng không theo do tài chính hạn hẹp. Dù sao cũng là mã ngon, em chúc chị Ce mỗi ngày như trước nhé ^^

Cô cô suy nghĩ tích cực và vui lên nhé ah… giữ tinh thần rồi lại đi cướp tàu cùng bác @Mrkhoai :+1:có sức khoẻ là có tất cả cô cô ạ

1 Likes

Bác cho e nhảy tàu mới với ạ!

bác KHoai cho em xin vé lên tàu mới với ạ

các bác ơi, không biết hồi thế này có được vài phiên không để còn chờ về bờ, chứ chỉ sợ hồi 1, 2 phiên rồi lại đạp thì em còn biết đường bán cut loss, chứ HAR em ôm tận 14 lận hu hu

em vẫn nguyên đai nguyên kiện bác ạ

1 Likes

Tem chưa bóc ROS 17, JVC 12,6, CEO 78, CII 56. Mang gì về cho mẹ đây.