TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Vâng, bác nhớ dìu em với nhé k em hay choáng lắm ạ :smiley:

1 Likes

Cố lên bác :slight_smile:

1 Likes

Bao ngày e ngồi im, được hôm To thì mất hàng, hihi. Hy vọng mai có giá đỏ mua bù, chứ h ko bít vào con nào luôn🤣

1 Likes

Em ngồi ngay ngắn ở ga rồi Bác Khoai ơi, đợi Bác hô là vác ba lô lên thôi ạ

1 Likes

cho em lên tàu với bác khoai ơi

Biết đâu trùm cuối ko bao giờ làm ta thất vọng thì sao bác

a chào bác chim lợn, ko nhại lại điệp khúc 30k nữa ah, nghe b Khoai bảo có tàu mới là xưng em ngay =))

3 Likes

Nay xác nhận phiên hồi phục rồi từ giờ tới tết tím hết …vì 1 phần lớn những người sợ hãi đã rời bỏ thị trường… Lái gom hàng trăm triệu cổ phiếu giá sàn phải đánh lên chứ :smiley:

11 Likes

bà con nhiều người ôm HAR lắm bác, e 14,35 đây, e dự định nếu về còn -20% thì có thể cắt, còn nếu nó giảm tiếp thì e thành cổ đông luôn, dù gì doanh nghiệp BĐS cũng có cơ tăng và nó cũng k bị phốt như dòng QC

1 Likes

Vừa rồi cảm giác sao bâc hươu?e thì bây giờ tâm trạng như bài hát ngày chưa giông bão!thắt hết ruột!đang âm nặng nhưng đã thấy ánh sáng cuối đường hầm!có j lên tàu ới e ngồi cùng với ạ!

1 Likes

em tin đâu rồi sẽ vào đấy thôi ạ

1 Likes

thị trường này đã tham chiến được chưa bác, hãy vẫn đợi

vẫn đợi bác, để thêm 1-2 phiên xác nhận nữa cho an toàn bác

3 Likes

Nghe e nói mà vui quá em ơi…sau 2-3 phiên ce nữa chị về bờ :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Vào mai là đẹp bác ạ!tuần cuối trước tết lực xả mạnh đấy!bà con chốt tiền ăn tết trước 1-2 phiên!

Huhu cứu tất cả trừ mỗi ROS cụa mềnh

mong là cứu đc HAR :(( còn ROS là coi như là e mất tiền ngu

Chúc mừng chị!e vẫn rất xa bờ!có tàu thì mong tết vào tới bờ!hjc

2 Likes

Bớt lỗ chút mà cảm giác như nay lãi to ý bác nhể😂

1 Likes

Mong là đúng như Hươu nói. Đến Tết sẽ về bờ. Sẽ đem tiền về cho mẹ:rofl::rofl:

1 Likes