TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

E nghe mai Ros giải cứu. Liệu dòng này còn lên ko các Bác ơi? Giữ hay buông bỏ ạ. Hix

e đã nói rồi chim lợi kêu to là đáy … Múc mạnh :smiley: hihi… Từ giờ tới qua tết là thời điểm bà con rút tiền ăn tết… lái nó đánh cho tím ngắt hết

7 Likes

Chym lợn đâu bơi vào đây :)))

2 Likes

Em cũng mua và bán ros cùng đợt với bác. May quá theo bác Khoai hô mà cắt kịp ros. Em còn dính har với jvc

1 Likes

ơ 2 con đó nó cho ra mà k ra à ^^

1 Likes

Chào các bác, em còn cách bờ 25km, đang khởi động bơi về đây ạ, các bác chờ em nhé :))

Nghe e hươu nói mà tỉnh cả người kkk mà ngẫm đúng thật e ạ …cứ có chim lợn đến rồi đi là sau đó sẽ phi​:blush::blush:ầm ầm

Tivi mình nhập giá, ngày mai có nên cắt lỗ không?

Hàng e chót vót!sợ quá bác ợ!hơn 50% giảm!e nể m quá đi!2 tuần đu cột cao thế!kkk

1 Likes

Mai em múc thêm ros kaka

Jvc với ros em chưa bán 1 cổ nào. Chờ ngày toả nắng

Ros mút hết sàn cần lực hồi 1-2 phiên… sẽ tìm lại đỉnh nhỉ

2 Likes

Tt đã có màu xanh trở lại, mấy hôm rồi cả sàn đều giảm sâu chứ không chỉ mã của bà con gà bay. Nên khi hồi mình cứ vui lẻn để chuản bị tinh thần lên tàu mới ạ.

Mơ lên đỉnh à bác?chắc chờ tk q quyết hết bị khoá!kkk

1 Likes

:))) tk quyết bị khóa, còn lái của anh ý vẫn chạy đều… căn bản họ cho về bn thì cứu thôi… cả họ FL đâu để buông xuôi dc

2 Likes

Mấy hôm nói thật các bác là mất ngủ, mơ toàn số vời cp … hnay ngủ ngon hơn tí rồi

3 Likes

Em có ngủ đâu :)))… cứ đeo kính màu xanh suốt

Giải cứu nó khác đánh lên!ndt mất tin tưởng thì đánh lên bằng j bác??

1 Likes

Bác để ý khối ngoại nay thấy mút FL nó cũng nhảy vào mút không, nên dừng đấy. em đoán vậy…
Nó bơm tin tốt ra lại f0 mới vào mút cật lực bác ạ.

2 Likes

Lên mức nào thôi chứ lên đỉnh thì mùa quít!

1 Likes