TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

em sợ nó được hưởng lợi bơm $, nó còn phá đỉnh cũ cơ… Lý do trước bác khoai mơ đấy bác

Cũng có thể!nhưng k nhanh được đâu!

E này hỏi bác phúc ý!bác ấy đang phục kích!kk

1 Likes

Chú mày đang lớn,1 giàn aka bắn chú chết,…liệu chú lên 100 tuổi ko

2 Likes

mn chuẩn bị đi ngủ chưa

Éo ai biết a quyết úp bô!đỡ đéo nào được!k có vụ ý có khi giờ em ros lên 40k mịa nó rồi ý chứ bác nhỉ?

3 Likes

Đị t mẹ nhà mày,đang ngon thằng qc nó chơi bẩn,chết hết.dm mày ko hiểu nữa thì chết mẹ mày đi

8 Likes

Chơi chứng khoán bằng kỳ vọng… Cái loại đầu bò như mày không phát triển được đâu… nó chỉnh sâu có tin xấu cả tt xuống có phải mình mã 3 mã xuống đâu… nói phải dùng não, k có não thì dùng mõm đi hỏi… loại m mà vượt được lên fn tao bé

hinh-binh-luan-facebook-23

2 Likes

Thế thì e giống anh nhưng kính a màu tím

1 Likes

Thế thì mừng quá bác ạ.

:heart_eyes:

Thôi kệ bọn chim ngu c ạ, mn đang vui, c e mình có chửi nữa thì cno vẫn chíp chíp.

1 Likes

■■■ cụ mày,sau những cp này lên 100-200 thì mày tính sao

4 Likes

Đấy a ạ, mấy hôm thị trường xấu vào nó vào mỉa mai …nói đểu …mọi người ai cũng biết …xong nay chắc hóng đc sắp có tàu mới nên đổi giọng nhẹ nhàng hẳn =))) e nói nó nó lại bảo e nịnh :joy:

3 Likes

Nhìn avatar nó em thấy kinh quá bác

1 Likes

Bình tĩnh bia bác!nó k hiểu j qua rom thấy hô nên nó đu đỉnh!mà e cũng đu đỉnh mà!kêu than j đâu!thị trường nó sập do a quyết thì chịu thôi!lải nhải đổ cho ai!

1 Likes

chấp j chim lợn bác ơi… muốn bà con chết mới vui ,loai nayf ở đời họ khinh lắm

3 Likes

M nghỉ mẹ chơi chứng đi, mang não đi luộc ăn sống qua ngày… đời là bề khổ… qua được bề khổ thì qua đời :)))
anh-che-facebook-hai-huoc-bua-vui-nhon-44

Đấm nó

2 Likes

lũ chim lợn này ko đáng để mk phải bực đâu

2 Likes