TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

chửi cho nó ra bã bác ạ, sao chym ri dạo này ngu thế nhỉ :)))

2 Likes

Phải em - em đấm cho mấy nhát :)))

3 Likes

Nó chỉ muốn bà con chết Thưo bác khoai ko bg chết

1 Likes

Phải nói gặp e e đấm k trượt phát nào chứ??kkkk

1 Likes

Đấy, hôm trc nó lm cái giọng ■■■ xong hnay quay ngoắt âm nhiều, lỗ nhiều quá chắc để xin tàu mới :slightly_smiling_face:

Bà con yên tâm…chuẩn bị có tàu mới…hihi…mai ok là lên tàu

59 Likes

Ros âm 40% rồi, cứu với bác khoai ơi @mrkhoai

Chim lợn gặp Mrkhoai thì chỉ có úp mặt vào tường khóc thút thít…hihi…kh có chim lợn lại mất vui

25 Likes

Bác lại đi đàm phán về à?hj

Năm 2022 chắc chắn là đánh đấm sẽ khó ăn hơn nhiều và tâm lý ndt cũng e dè cẩn trọng hơn do bị tay to tham lam đớp hết phần

Em hóng bác @Mrkhoai

1 Likes

Phải cùng bác từ lúc har 14 ros 13 mới hiểu bác ạ… tt tốt kỳ vọng cao., khi sập bác khoai khuyên cắt mấy lần… nhưng nói thật em và 1 số đồng chí không dứt khoát và tham lam nữa nên mới lỗ sâu vậy… Sau lần này em tiến hóa rồi…Mấy con chym vào đây là phải xúc nó bác ạ… cấm đẻ trứng :+1: :+1: :+1:

3 Likes

mừng quá bác ơi

Phải em - em đấm cho mấy nhát :))) :joy:

1 Likes

Cho em xin vé vớt lên tàu với ạ.

Ui em lì không nghe theo bác Khoai vì thấy lỗ nên tiếc bác ạ. Cuối cùng còn lỗ hơn nhiều hic hic

Đấm ăn thua gì,bắn cả nhà nó cơ

2 Likes

@Gosu86 bác Khoai có tàu mới, bác lên tàu ko, e sẽ pm bác nếu e dc pm haha

Thật ra cno hiểu hết đấy bác, có thằng còn lm broker mà, tt sập nó cay quá quay ra tìm ng xả và đổi lỗi thôi, cno cố tình vậy, tư cách rách nát

1 Likes

Em chào Bác Khoai và mn ạ, chúc Bác và mn buổi tối vui vẻ :heartpulse::heartpulse::heartpulse:

1 Likes